Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii website imekaaje wataalamu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Donn, Jun 15, 2012.

  1. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tafadhali tembelea www.rahatz.tk kwa njia yoyote iwe mobile au computer. Kisha unipe mtazamo wako. Nimpya na yawezekana inamakosa. So utakuwa umenisaidia
     
  2. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Iko poa man,kwa watumiaj wa kawaida iko poa,labda maexpert wataiona vingine,but mim nimefungua kwa simu na nimeinjoy
     
  3. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah... Hapo poa.. Kama vp jiregister tu kaka tulisongeshe gurudumu.
     
  4. N

    Nyasiro Verified User

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nzuri...shida ni hiyo domain
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,013
    Trophy Points: 280
    ni nzuri hata mie nimeitest..ila sijaona sehemu ya kudownload video BUT IT IS SO NICE..big up sana
     
  6. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Donn niaje?mbona leo nimeichek naambiwa imefungiwa coz of abusive usage..vp hapo?
     
  7. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,566
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mkuu ulituingizi virus au
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    In my views, una wazo zuri ila, tukianza na theme n customizations, logo umeweka kuuubwa afu sio transparent imeonekana amateur sana. Theme unayotumia ni free theme haionekani poa. Tukija kwenye content umechomoa idea humu jf.... kwa kuanzia ni hayo tu
     
  9. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo domain ni ya bure. Jamaa wameifunga na wanatumia kupata wateja wao. Ndo maana ninasaka domain nyingine. Kunamuda inapatikana na muda inafungwa. Yote kwa kuwa ina rank kubwa katika google search
     
  10. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye content kama umecheki fresh hiyo imebase katika simulizi tu. Hizo board nyingine zipo kama ushahidi tu
     
  11. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah.. Nitaongeza hilo mdau... Ahsante kwa wazo
     
  12. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siwezi weka virus ndugu... Wamenifungia kwa kuwa ni yabure na tayari nimeipa rank nzuri google. Ndomaana nasaka domain ya .com
     
  13. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Acha kuwadanganya wenzio .tk huwa hawafungi domain una tatizo na host wako thats why website sometime inakua offline sometime online.

    Pia kuhusu rank site yako ina rank 0 katika google na 0 tena alexa rank sasa sidhan kama kuna mtu ana haja na site inayo score 0.
     
  14. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwana chief, dot.tk huwa wanafunga kama domain yako haijawa visited atleast 25 times per 3 months
     
  15. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unajua unaongea kama unajua kumbe hujui. Kama upo facebook sema nikuadd kwenye group la dot.tk ambassadors uone.
    au andika google na usearch ''my dot.tkwas cancelled'' na uone majibu na mijadala ya watu. Sivyema kukurupuka kama hujui kitu. Na rank itaonekana vp wakati site haipo?
     
  16. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo ni moja ya sababu ila jaribu kuangalia kwenye rules zao. Au search ''my dot.tk domain was cancelled'' na utaona mijadala. Huwa wanafunga endapo rank inapanda katika search engine. Wanaitumia kuweka matangazo yao na kupata wateja zaidi.
     
  17. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa matatizo na host na dot.tk copyright vinahusiana nn?
     
  18. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua maana ya page rank?

    Sasa kama website ndani ya miezi mi 3 haijafikisha user 25 how come iwe na pagerank zaidi ya 0? Ok kama mimi nasema uongo naomba upload screenshot yako inayoonyesha hio page rank yako ambayo .tk wamekuibia

    Au kwa kuelewa zaidi visit hapa

    .::real WAP::.
     
  19. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  20. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na haijafungwa kwa kutofikisha members 25. Imefungwa kwa sababu ya kukiuka copyright yao au abuse. ingia hili group uone https://www.facebook.com/groups/199032853456914/

    Na huwa hawafungi kwa kukosa members.. ni kukosa visitors

    Na nawezaje kupata screen shot kwa mozilla (Nipe pindi hapo)?
     
Loading...