Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii vipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Jun 15, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,038
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    fukwe safi sana
     
  3. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hivi nao ngombe wanakunywa maji chumvi
     
  4. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    maeneo ya kigamboni kule na maeneo mengine karibu na fukwe kuna wafugaji na nadhani hapo mchungaji akichoka nae huwa anapita maeneo hayo, au hiyo ni njia kuelekea nyumbani au machungioni
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    tanzania tuna zile S tatu matata( 3S )ambazo ni SEA, SUN and SAND, kwa maeneo mengine wana (4S ) Yaani SEA, SAND, SUN and SEX, haya maeneo bila shaka yatakua maeneo ya caribbean na thailand, wazungu wanawake wanafuata mijamaa ya kicaribbean na midume ya kizungu inafuata vitoto vya kiasia, nadhani mitaa ya kwetu pia hiyo S ya 4 pia imeanza kunukia, huko mambo ya pwani ya afrika mashariki, hata hivyo watalii wana mahitaji mengine, sasa kuna 5S hapo kuna SEA, SAND, SUN, SEX na SANGRIA, sangria ni mitungi, yaani mtalii anaamua kwenda eneo flani akafaidi mitungi ya eneo hilo inalotembelea, teh teh, nina uhakika bongo tunazo tatu tuu, ila kama zikine zinaonyesha dalili tunaweza kuelimishana
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apo koko bch enhh?
    pasaf enn!!!
     
  7. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Dar wamelala kweli, yaani beach za dar zote chafu
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
  9. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    unamaanisha picha ya mwisho chini mkuu? hata mimi sina uhakika wa location ya hiyo picha ila za juu zote ni 100%
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tatizo kwetu huku beach zimevamiwa na wahuni. Huko Huko Kigamboni maeneo ya Buyuni na Pemba Mnazi kuna beach nzuri nazo ziko mikononi mwa wahuni/wahujumu
     

    Attached Files:

  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    yenye ng'ombe
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    hii nzuri, utafikiri siyo dsm
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    nimekupata mkuu
     
  15. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni moja kati ya beach za zanzibar, along the Mnemba Island
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    safi sana na mtu hapo ukipumzika na akili inatulia kabisa.
     
Loading...