Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii TV show ya Bachelorette ya Mnet ni reality au?

Discussion in 'Entertainment' started by dmaujanja1, Jul 14, 2009.

  1. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu kinanitatiza ktk Tv show ya Mnet. Kipind kinaitwa Bachelorette. Kuna kina kaka wanafight kwaajili ya kumpata binti (waoane). Before sikutake hii kitu siriaz lakini juzi kati kuna washiriki walitolewa wakawa wanamajonzi sana kinachonishangaza zaidi washiriki wote ni watu wanaprofeshen zao na wote wanafanya naye Romance huyo mdada.
    Je wakubwa hii show ni reality au? Je Wazungu akili zao ni timamu au Umaarufu tu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni reality!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi sijaiona, lakini obviously itakuwa na ukweli.
    Ni mwendelezo tu wa vituko vya hawa jamaa wazungu, tena mzee usiiitangaze hii mambo kwa watu, maana wabongo wataianzisha fasta , kama zilivyo Big Brother na Maisha Plus!
    Kama wanakuwa wamepima ngoma acha wamlambe denda huyo mdada, lakini nna imani hata atakayempata atakuwa na shida sana , maana wale waliotolewa wataendelea kumbipbip maisha yote.
     
  4. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Can U explain japo kidogo the background of it. Inaonekana uanijua hii kitu. Je atakayeshinda atakuwa amepata Mpenz wa kweli?
    Au ile marriage niya mkataba?
     
  5. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Plz japo inaonekana inaelekea kuisha,maana wamebaki washiriki kama nane hivi pata nafasi ijumaa ukiangalie hiki kiping real Sodoma imekaribia kama ile ndiyo njia ya kupata wife hii kitu hatari
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    That's the whole point..sema ufisadi upo kila kona so hata hapo unatokea.Inaweza kufika mwisho akamchagua mtu alafu huyo mtu akamtolea nje...au yeye akawatolea wote nje!Ila wakikubaliana wanaendelea mpaka hapo watakapoishia..kama ni kwenye ndoa au kuachana baadae wanajua wao!
     
Loading...