Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii trust imekaa mkao wa kudaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskazi, Jul 22, 2011.

  1. I

    Inkoskazi Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna "TRUST" imezinduliwa juzi juzi na moja ya majukumu yake ni kushughulikia madawati kwa ajili ya shule za msingi/kata. Waziri mwenye dhamana ya mambo ya nje alisema hii chenji lazima irudi na tutaielekeza katika madawati, isitoshe wabunge pamoja na naibu spika walitumwa Uingereza kufuatilia hii chenji ambayo hata wao wakasisitiza kuwa itapelekwa kwenye madawati. Ghafla kumeibuka Hassan Maajar Trust Fund ambayo ina uhusiano na balozi wetu wa zamani nchini Uingereza na wanasema "Trust" yao inataka kusaidia kuondoa shida ya madawati nchini.
    Mhhhh, hebu tutafakari hapa.

    "Moringe wote ni wamasai lakini sio kila Moringe ni mmasai"
     
  2. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kazi tunayo kama ni ya kweli, uhusiano wa wahusika ni wa karibu na unanipa mashaka, wameshajipanga kwa 2015, na ni kweli wanaweza kuziweka pesa zote huko ili wajiandae na Uchaguzi wa 2015.
    Miaka ya 2005, 2010 walikuja na Kagoda, Richmond, Dowans. Makampuni hewa yasiyo na Uwezo.
    Kazi Kweli Kweli, Tuombee taifa letu
     
  3. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hiyo chenji si tungenunua majenerator tuondoe tatizo la umeme hayo madawati hata sisi kama wananchi tunaweza kuchanga nayakapatikana inabidi tuwe makini na haya mazingaobwe.
     
Loading...