Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii tabia ni mbovu kwenye baadhi ya magezeti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kijakazi, Jul 28, 2012.

  1. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu sielewi kuhusu Uandishi wa baadhi ya magazeti, ni hivi mtu unaona habari kwenye ukurasa wa mbele wa Gazeti unaisoma Habari hiyo labda inachukua kama mistari kumi au zaidi halafu wanasema habari inaendelea ndani ukurasa fulani.

    Sasa kinachoniudhi ukifunua na kutaka kuendelea kusoma hiyo Habari unakuta Habari imeandikwa tena tangu mwanzo kama ulivyoisoma uk wa 1, sasa kwa nini wasiendeleze walipoishia uk wa 1? kwa maana wameandika inaendelea uk fulani? Kuna haja gani tena ya mtu kurudia yale yale uliyosoma uk wa kwanza?
     
  2. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we soma tuuuu kama unaona hilo ni tatzo peleka MCT watarekebisha ila ninajua hayo ni magazeti yako ya umbea ya shigongo ndio yanayoandika hayo mambo
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    bora hivo kuna wakati unakupa hio habari aipo na aiendelei tena,wakat we umenunua kulingana na kichwa cha habari,wanasema habari yaendelea ukurasa wa 3,ukifungua ukurasa wa 3 haipo
     
  4. S

    Singo JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 814
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    sioni kama ni issue kubwa ikiwa habari ipo inaendelea kama walivyosema, sometimes inakua hivyo ili iweze jaa mle ndani na pasitokee uwazi utaosababisha page iwe hairidhishi
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Possible answers:
    1. Editor hakupitia hizo habari kwa umakini
    2. hawana habari za kutosha kwa hivyo wanajaribu kujaza nafasai kiaina

    Hata mimi huwa vinanikera ijapokuwa siyo kwa kiwango kikubwa
     
  6. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    mfano mwanahalisi
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Usizunguke saaaana SEMA ni MWANAHALISI
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwanahalisi hufanya hivyo ili kukutamanisha ununue
     
Loading...