Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii taarifa nimeikuta katika media 2 solution.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingfish, Apr 19, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=1]KWELI CHADEMA WANAPENDWA HIVI AU MACHO YANGU!?[/h] [​IMG]KWELI CHADEMA WANAPENDWA HIVI AU MACHO YANGU!?

    Imetokea 04/18/2012 kwenye Dala dala la Kutoka Airport kwenda Buhongwa (MWANZA), Kama kawaida ya konda ndani ya dala dala anadai nauli, kabla hajamaliza kudai nauli gari likakata mafuata (likawa linazimika zimika), ikabidi dereva aingie sheli kuongeza mafuta. Hatujajua kinachoendelea akainuka mama mmoja kwa hasira na kumfokea konda na dereva, akisema “Mambo ya kutembea na Mafuta ya vidumu mnatuchelewesha kwenye vikao na ntaenda kupigwa faini kwa kuchelewa Tsh. 5,000/=” Mara jirani yake akahoji, Kikao cha nini? Mama akajibu Kikao cha chama, kwa mshangao wa wengi, kila mmoja alidhani labda kikao cha wakinamama au SACCOS: Mama akaendelea kulalama ” Tena kwenye kikao cha chama cha CHADEMA!” Nkiwa bado nashangaa abiria wakasema nisicho kitarajia, “Kama ni kikao cha CHADEMA, tutakuchangia iyo faini”, nilidhani kama utani! Kwanza yule konda akamwambia yule mama: wewe ni mjanja, akamrudishia nauli yake, Konda akajipa kazi ya kuanza kukusanya michango kwa ajili ya yule mama. Amini usiamini mchango uliyo kusanya ulifikia Tsh. 32,500/=. Chakushangaza zaidi hata watoto wa shule walimchangia yule mama. hadi nashuka ndani ya Dala dala hilo bado nilikuwa na maswali mengi ya kujiuliza? Lakini kubwa ni je CCM wanajuwa hii inamaana gani? Naanza kuhisi mabadiliko, tena kabla ya 2015 ….
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    imetoka jf
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tulishaipata hapa toka jana.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    CHA MSING taarifa
    imetoka wap si issue saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani humu ni wap? CHADEMA INAPENDWA KWELI.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ndio naipata leo, si mbaya!
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiin ame-copy na ku-paste toka JF. Ni vizuri akasambaza taarifa, ila Inabidi a-dedicate source alipoitoa.
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unataka taarifa au dedication?
    Kama uliipata jana wengine wanaisubiri kesho.
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina shaka na ukweli wa habari hii.
    Watu kwenye daladala wachange 32,000?
    Jaribu tena baadae
    OTIS
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni utaratibu tu wa kusambaza taarifa, hata BBC wali indicate source za picha walizotoa JF. Na sisi members huwa tuna indicate taarifa tunazozitoa kwenye magazeti kabla ya kuzijadili. Hii inasaidia pia kusambaza vyanzo vya habari (kuna watu bado hawaijui JF), na pia inaonyesha authentification of the news.
     
Loading...