Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii suti ina nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 23, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kuangalia hizi pics nikashindwa kutambua hii suti aliyokuwa amevaa Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga Dr. Balele.
    Any suggestion?

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    kwani inatatizo gani. mbona ya kawaida.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kule usukumani hiyo ni bonge la pamba.
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si unajua tena suti za kushonesha
     
  5. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mie nilikuwa nazungumzia hicho kidude cheusi hapo. Ina maana ilikuwa haijafuliwa au Mkulu wa Mkoa ali-ignore.
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    inawezekana mzee mtu wa masigara moto wa sigara ulidondokea hapo akiwa bwiii lakini akawahi kutoa ndio maana limebaki hilo doa!! halafu mbona koti na sarawili havioani rangi au ndio mambo ya wasukus hayo?:pound::pound::smow:
     
  7. P

    Percival JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,189
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hilo dowa jeusi lilikua kwenye lenz ya kamera. Angalia picha ya kwanza na ya pili utaona doa liko mahali tofauti kenye koti katika hizo picha mbili.

    Kitu nimeona hapo ni jamaa wanakuafa kiofisa na tai shingoni - angalia wanavyo tokwa jasho. Nadhani vazi bora kwa mazingira yetu ni safari suit.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mleta mada makengeza yanamsumbua.
     
  9. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Doa ni la lenzi ya camera au editor wa picha katia chumvi au kakosea. Wala hawatoki jasho kama unavyodhani. Ni recording ya camera pamoja compression ya kupindukia iliyofanywa kwenye picha.
     
  10. P

    Pomole JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana ni mwanga umeakisika kutoka mahali kama si kamera basi kuna mahali umetokea.Sio doa kwa kuwa linaonekana linahama toka sehemu moja hadi nyingine
     
Loading...