Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii staili ya kucheza kiboko.

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, May 20, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii staili ya kucheza si mchezo, na kwa anaefahamu staili hii inaitwaje asisite kutupa ufahamu na sisi.
    [​IMG]
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Dah! Yaelekea kweli kiboko!



    Kama beberu vile anusavyo!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu ni ukosefu wa adabu.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana ananusa ugoro niniiiiiiiiiiii kasheshe kweli bongo yetu....
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hiyo staili inaitwa "ntokomee'
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    mtumeee! Kweli huu mnuso ni kiboko
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaitwa kuzama chumvini, wanawake wengi wanaipenda.
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hawa ni wajamaika, na michezo yao ni zaidi ya hapo.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh sijawahi kuiona kabisa sytle hiyo.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sikia muneno muneno ya serengeti..
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Hebu jamani mwenzenu nipo ibadani si msubiri kwanza?
     
  12. paty

    paty JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    passa passa, mbona hii easy , hata mimi naweza hiii
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asante
     
  14. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaitwa,,,,,,,madunguruduh,hiya dudu,,nyumba ya mkwe ,hiya dudu,,teikwewa gu,hiya dudu,,,,,,,,,,,,,,,,,,wapare mpooooh,,,,,endeleza,:spy:
     
  15. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ibada gani hiyo una peruzi na kudadis jf threads?
     
  16. l

    louis ottaru Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakua inaitwa Fukua mgodini
     
  17. A

    Aswel Senior Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmhhh we bwana wacha hiyo style ni kabambe. anaonja chumvi nini?
     
  18. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa analamba chumvi!!!!
     
  19. n

    nketi JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni bahati mbaya tu. Vinginevyo haiwezekani.
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Inaitwa Chimbachimba
     
Loading...