Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii staili imekuwa maarufu sana kwa wadada siku hizi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by quimby_joey, Jun 19, 2012.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kata k.jpg

    bila shaka hapo ni mahala pake
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Biashara ni matangazo.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    naipenda hii...waendelee tuu kutuonyesha utamu
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe huwa ni makusudi, mimi huwa nafikiri ni bahati mbaya...!!!
     
  5. L

    Lady G JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oooh jamani......
     
  6. Kalolo Junior

    Kalolo Junior Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Wataalamu wanasema LIBIDO ya Wanaume imeshuka sana kutokana na maisha ya kisasa. Wasipotufanyia hivyo tunaweza tukapoteza kabisa!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    you are NOT sure to sell unless you market yourself
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Inachefua roho ikute hii kaivaa mkaka....
     
  9. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndo mana wanaume siku hizi hawana nguvu za kiume,maana wanaziona kila saa,wakiwa kunako game itasimamaje wakati kashaizoea!
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I'm speechless!
     
  11. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ona wewe mkuu umeyatoa wapi haya. Kuachwa wazi kwa maeneo nyeti ya wanawake ndio sababu ya wanaume kupungukiwa utamani. Imefikia sasa kuwa ni mazoea kwa mtu kuona mapaja pair 6, masaburi mara 3 na maziwa angalau 4 kila siku kabla hajarudi nyumbani toka kazini.

    Zamani ilikuwa nadra kumkuta mwanamke anatembea uchi, kwa hiyo unapofika nyumbani unapouona wa mkeo hamu inakuingia, lkn sasa kila unapopita wanawake wapo uchi. Utatamani maji ya nini ikiwa kuna mafuriko?

    MiNUNGAYEMBE kama huyo pichani ni mfano mbaya kwa jamii, ndio hii inakuja JF kutafuta watu wa kuwaoa baada ya mtaani watu kuwadharau
     
  12. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunaelekea Sodoma na Gomora
     
  13. awp

    awp JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    matangazo yakizidi biashara haiuziki
     
  14. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mweh! We mama we, nini sasa anayovaa mkaka? Hiyo chupi au jeans? Ngoja nikupe story ya hiyo chupi.

    Mlevi mmoja aliingia nyumbani kwake usiku akiwa tayari amelewa kama kawaida yake.

    Kwa kuwa muda ulikuwa umekwenda sana mkewe alikuwa tayari ameshalala. Akawasha taa ya chumbani na mkewe alikuwa kitandani hajitambui kwa usingzi. Mara baada ya kumuona mkewe, mlevi akaanza kucheka na kucheka na kucheka mpk mkewe akaamka kwa mshituko wa kicheko. Muda huu na majirani nao wakawa wameamshwa na kicheko kile.

    Mke akauliza kulikoni, jamaa bado anacheka tu mpk machozi yakamtoka kwa kicheko. Baada ya kuulizwa mara kadhaa, mlevi akajibu, "leo ni mara yangu ya kwanza kuona 'masaburi' yamevaa kandambili" majirani ambao wakati huo walikuwa madirishani wakisikiliza, wakaondoka bila kuelewa nini maana kilikuwa kinaendelea.

    View attachment malapa.bmp [​IMG]

    Mambo yenu nyeee!
     
  15. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanakera sana
     
  16. D

    Danho Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli ile ratio ya 1:4 kweli ipo. Wanatega ili wapate wakuwatongoza..
     
  17. e

    emock Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameshaanza kuishiwa hao
     
  18. doup

    doup JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah! hata mie.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :A S wink::A S wink::A S wink: wamezidi mpaka inakuwa kero!!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kibaya hujitembeza!
     
Loading...