Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii siyo shule ya chekechea, ni saa 12 asubuhi!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jahom, Oct 23, 2012.

  1. J

    Jahom JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapa ni maeneo ya Buguruni, kuna watoto wengi sana kwenye lango hili na ni asubuhi sana saa 12. Ninachujua hapo si shule ya chekechea. Si leo tu.

    Inawezekana wanapanga foleni ya kupata chochote kitu. Je, tutawatoa watu wetu kwa mtindo huu au tunajenga taifa la ombaomba? Tafakari!!!!!
     

    Attached Files:

  2. J

    Jahom JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nataka tubadilike, misaada tunayotoa iwe yenye matokeo ya muda mrefu na endelevu badala ya kutoa hela ya kula siku moja tu.
     
  3. J

    Jahom JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuwapa msaada omba omba hasa wanaowatumia watoto barabarani na hapo kwenye picha wa sh. 100 hadi 1000 inawasaidia kuwafanya muda wote kuwa hivyo. Ni heri mtu aanzishe foundation ya kuwasaidia kielimu n.k
     
  4. J

    Jahom JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmh, mbona kimya!
     
Loading...