Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii siyo Fair Dada zangu tutakuja kuuana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Apr 6, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ukweli ni jambo muhimu ambalo litanusuru mambo mengi, kwa siku kadhaa nimekuwa nikimfuatilia dada fulani ambaye kanihakikishia kuwa yuko free, si hivyo tu pia kanihakikishia kuwa yuko tayari kuwa na mimi. Nimejipanga kadri ya uwezo wangu kupeleka barua ndo ananiambia kuwa samahani nimechumbiwa. Baada ya kuchunguza nimegundua ni kweli kachumbiwa na jamaa mmoja ambaye anaishi Dubai toka mwaka jana mwezi wa nne. Huu sio ustaarabu bora kuwa wawazi, ndani ya miezi minne niko na matumaini kumbe najivunia garasa. SI TABIA NZURI kuweni wazi, ona sasa wiki nzima sina raha nashindwa hata kufanya kazi zangu kwa ufanisi.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jina la jamaa alikuwa Dubai ni nani tu? Nipe hint naomba ..
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole. . .

    Siku nyingine jaribu hata kumchunguza mtu kidogo bila kumshirikisha yeye binafsi.
     
  4. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yeah man! Yani its about time mtu kushout out! Yani sijui wanakuwa hawana uhakika na wanataka more options? Au unakuta wameudhiwa na wanaatempt kulipiza? Kweli dada zetu acheni kabisa kucheza hii sick game!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unahisi umevamiwa??

    Teh teh teh.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    It goes both ways. . .
    Au ndo hufahamu kua wapo wanaume wanaoacha mke na watoto nyumbani alafu wanaenda kudanganya vibinti.kua wanataka ndoa nao? We mwenyewe uliachia moyo kwa rafiki. . .WHY?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    ndio utie akili......
    ndani ya miezi minne unatangaza ndoa......
    nani alikwambia huwa tunataka kuolewa haraka haraka.....
    au mnadhani huwa na sisi hatuhitaji kuwachunguza.....
    next time usirudie......ni kosa kubwa sana kushobokea ndoa mapema.....
    pole lakini.....itapita utazoea....ndio maisha......
     
  8. serio

    serio JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    poleh.... we learn thru mistakes
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mwehhhh lazima ni double check ati ..
    Huku porini si unajua tena ...
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Preta, unamaanisha kuwa miezi minne ni michache. Kwa upeo wangu
    kama umeshindwa kufanya Investigation ndani ya miezi 4 hata miaka
    miwili huwezi pia.
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Naomba mnisamehe nashindwa kureply kwa wakati kwani
    huku niliko NETWORK ya Airtel inasumbua. Lakinini niko pamoja
    nanyi katika huu wakati ambao naona umekuwa mgumu ajabu!
     
  12. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni kweli it goes bothways ila wewe unamaanisha tulifumbie hili jambo macho kwa sababu hiyo? kamwe! huko kwingine mtu atakujaanzisha thread tusubiri, sasa hivi tulijadili lililoko mezani.
    BTW kama umesoma story yangu toka mwanzo sikudanganya na hao wasichana wawili wanajuana, na kila mtu anajua position yake na ya mwenzie in my life!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    The point is, acha kukandia mmoja as if yeye pekee ndie anaehusika kwenye maswala kama hayo.

    Hehehe. .
    Kila mmoja angekua anajua huyu ambae ndo unamuita mchumba asingejua juzi juzi tu(source thread yako ya vipi akurudishe moyoni) kwamba ulifall kwa rafikiyo. Angekua anajua tangu unaanza kufall hivyo na wewe ndio wale wale. Anza kujirekebisha kabla ya kukandia wengine.
     
  14. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu,ila kama unaona miezi minne ni mingi basi usishangae kwa lililokukuta. Yaani miezi minne tu halafu unaenda kuchumbia???!!!kazi ipo....kumbe ndio maana hizi ndoa hazidumu.
    Bado nimepigwa na butwaa ina maana ndani ya miezi minne umeshamjua vizuri sana na mmeshatumia muda mwingi pamoja hata kulala nae kwa siku kadhaa ujue mkilala na kuamka pamoja inakuaje duuuhhh aiseeee mie nimepitwa na wakati mwenzenu.
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ungetaka kumega tu isingekuwa issue (pamoja na kwamba tayari ana mchumba) ila na wewe ulipoonyesha seriousness ya kwenda kwenye next level akaona uta-complicate mambo..
     
  16. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lizzy mpenzi umeamkaje? Hebu nitupie huo uzi naona ulinipita maana naona unampiga marungu mtu hapa....lol
     
  17. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mbona wewe mgumu wa kuelewa na mwepesi wa kusahau?
    Nasema hata kama it goes both ways, HATUTOLIFUMBIA MACHO HILI LA UPANDE MMOJA. kama wewe unaona upande wa pili nako kuna shida-ANZISHA THREAD YAKO, HATUNA KINYONGO TUTACHANGIA...mwenyewe si unajua mtu anaona kwake vizuri zaidi?

    About me: ingekuwa vyema ukaelewa, KAMA UNGEJUA KILA MTU ALIWAZALO JUU YAKO, YOU WOULDN'T WITHSTAND LIFE.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha Yummy mwambie akwambie mwenyewe bana sitaki kusutwa.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ndani ya miezi 4 unapeleka barua! Ningekuwa mimi ningekukatalia hata kama sina mchumba.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siona haja ya kufanya hivyo kwasababu sio mhanga. . .Ila nashangaa mtu kama wewe ambae ni wa upande wa pili, ambae ameshashiriki kuingiza wadada wawili chaka akikandia mwenzie kana kwamba yeye ni msafi sana.

    Hehehe. . .I personally au unaongelea generally? Binafsi kwa namna ambavyo nipo straight na watu wengine. . . hamna kinachoweza kunifanya nishindwe kukabiliana na maisha kisa mawazo ya watu wengine juu yangu.
     
Loading...