Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii site ina challenge?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NullPointer, Jun 24, 2012.

  1. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Em jamani angalieni hii site mpya.. Kati ya site za bongo nlizokua napitia, nimeipenda sana hii na nataka nimtafute Designer wake... Au toeni comment www.wemasepetu.co.tz/wemasepetu.html
     
  2. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    wala humtafuti designer ni wewe mwenye ndio designer ila unataka changamoto na mawazo ya kuboresha site ya bosi wako wema.
     
  3. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    ni nzuri ipo poa, ila weusi mzito juu na pembeni utoe weka rangi nyingine kama blu au pink au zambarau au light blue, si unajua girly color? hiyo nyeusi nzito inafanya site ionekane "ngumu".
     
  4. networker

    networker JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Content ni nzuri ila kwa mwanamke kumuwekea white kila mahali sio nzuri.

    Tena mwanamke mwenyewe wema .hell no.front page yako maudhui ni mazuri ila rangi nyeupe sio kabisa hata kama yeye anataka nyeupe.

    We ndio designer use your creativity kumconvice na rangi zingine. try girlsh color haswa kwenye ile welcome page na ndani -iko kama gazeti ulivyo weka hiyo rangi nyeupe.Girls stuffs should be like this-----Irene Botique mgao, mgao jama yangu mmoja wa kino anaitwa reuben anazi junga sana maswala ya rangi rangi hiyo ni tenda nilimpa bado anatengeneza


    Kiufupi contents ziko poa ila rangi umechemka kwa mimi lakini
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nahisi aliyeweka post hii anahusika na hii site.
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    dah mi sjapenda hata kimoja website za wasanii, movies, sjui miziki hazitakiwi zikae ki business namna hio.

    Mimi si programmer nafkiri ungetakiwa utumie flash na manjonjo mengi

    Hebu pitia website hizi maybe utajifunza kitu

    BBC One - Merlin

    Rihanna
     
  7. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    1. Mbona sijaona hata logo or something?
    2. What kind of title is that? Did u use MS Word WordArt to design that?
    3. Hii template ingefaa sana kama ungetengenezea web ya gazeti.
    4. Kwenye page yako ya Awards kwa nn usingezipanga Awards by time yaani current ndio ziwe juu
    5. Kwenye page ya Films u dont need to put trailers, just Covers are enough
    6. Think about Colors once again wadau hapo juu washasema.
     
  8. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi nadhani rangi ni ishu hapo. Ila badili logo, na naona hiyo script uliyotumia si bomba
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Yani website ni html full. Hapo inaonesha hujabobea. Hata contact form umeshindwa kutengeneza. Wema angenipa mimi ningemtengenezea kwa gharama karibu na bure. Graphics poor. Photo gallery haiko professional. Footer links some of them haziko sawa eg PRIVACY link. Ya kawaida saaaaaaana
     
  10. s

    swagger kid Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo designer katumia full HTML no CSS or other language angalia links zote zipo underlined, rangi hazivutii, home page haina mvuto. website kama gazeti black & white!!!!
     
Loading...