Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Siri ni ya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jun 8, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana JF
    Usiri umewaumiza Watanzania kuanzia wakati serikali ilipotia saini kuingiza IPTL huku ikijua athari zake. Baadaye viongozi walewale waliingiza kitapeli na kuipa mkataba kampuni ya Richmond
    Bila aibu viongozi haohao wakaingiza kitapeli Dowans

    na sasa inakubali wananchi wazuiwe kupata habari juu ya Symbion Power kuhusu dili la mitambo ya Dowans na inavyohaha kuhuisha mkataba wa kuzalisha umeme ambao utauzwa kwa Watanzania.

    Lakini wana JF Tukumbuke kuwa Chama cha Wafanyabiashara (TCIA) kilitangaza kununua mitambo hiyo ili wafanye biashara na TANESCO. Mpango huo ukakwama,Baada ya mda mfupi kampuni ya Symbion Power ikajitokeza kusema imenunua mitambo hiyo na haraka, serikali inatangaza kuisaidia iwashe mitambo izalishe umeme.


    Maswali yanakuja na ni lazima tujiulize tukiwe kama watanzania wenye akili timamu na tunaipenda Tanzania yetu

    1.kwanini Symbion Power inaficha habari juu ya gharama walizotumia kununua mitambo hiyo?

    2.Ni kwanini Tanesco imeingia mkataba wa kununua UMEME na hii kampuni bila kuitisha zabuni?

    hivi hii siri ni ya nini? Hivi viongozi wetu wanafanya haya ili kutukomoa kwa kuwa tumewachaguwa ama hawaoni na hawatambui nini kinaendelea?

    Hivi Symbion ikijafanya madudu kama ilivyo tokea kwa kampuni zilizopita,je serikali itakuwa na la kutueleza?

    karibuni wadau

    please Faizafoxy naomba hii thread usichangie kwani wewe kila kitu kwako ni sawa huoni kama kunatatizo ama la,
     
  2. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwenyewe Faiza ni tatizo tayari!
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio Tanzania hiyo! Natumaini wabunge wataona haya live...
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    waone kivipi?wakati hata kamati ya nishati wanasema wapewe ushirikiano wawashe mitambo chap chap! dowans sagga part 2,hawa wakati wa kuwalipa ndo watatu-restisha in peace!

     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa hawa wamarekani tumeingia choo cha kike,tukishindwa kuwalipa ni lazima watatulipuwa kwa mambomu,wakidai wanalinda raia

    nadhani ndio maana hata serikali imeamuwa kuingia mkataba haraka kwa kuiogopa marekani

    huu utumwa sijui utaisha lini
     
Loading...