Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Sio Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bowbow, Oct 24, 2007.

  1. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF kuna mtu kaweka clip kwenye Yuotube anapotray the situation in Tanzania but´......

    angalia hii link [media]http://www.youtube.com/watch?v=ultGDaCcpUc[/media]

    Tanzania iko Hivyo????? au ndio tunaelekea huko...
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2007
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bow Hii Ni Hoja Nzito Au Nini Unachotaka Kusema Unaweza Kuongezea Maelezo Kidogo Ili Na Sie Tuchangie ? Kutokana Na Mchango Wako

    Pia Tafuta Nyimbo Inayoitwa Karibuni Kenya By Safari Sound Utaona Mlima Kilimanjaro Uko Kenya Katika Hizo Picha
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2007
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    BowBow
    Kwa kawaida huwa sichangii humu kwenye Hoja nzito huwa naagalia tu na kwenda zangu.
    This is getting to an hizi picha mtu kacheza video clips zingine harafu mwanzoni akaweka Bendera ya tanzania kuonyesha kuwa kilichomo ndani ndio kilicho na kielelezo cha awali.
    Tanzania hakuna kama khali kama hiyo..hilo hata Shy analijua.Picha hizi twaziona somalia,burundi na kwingineko.
    Uwezo wangu mdogo wa kufikiri unaniambia kuwa tusipoteza muda kujadili video clip za matukio ambayo si ya kweli.
    Utaumiza bichwa bure.

    Thanks...ni mtizamo tu
     
Loading...