Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sio nzuri sana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Escobar, Jun 9, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa naelekea maeneo ya Tegeta wakati nakaribia stendi ya daladala kukawa kunaingia magari aina ya coaster yamebeba nadhani wafuasi wa magamba kwa vile yalikuwa yamepambwa kwa rangi za njano na kijani.

    Cha kusikitisha ni kwamba yalipofika tu eneo hilo la stendi ambalo lina watu wengi sana kwa vile kuna soko pia, vijana na watu waliokuwa maeneo hayo wakalipuka kwa kuzomea kitu ambacho sikukipenda sana maana kila mtu ana haki ya kupenda anachokiamini hata kama hakiaminiki tena!

    Tujifunze kauvumilivu jamani hata kama hatupendi
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilidhani utaendelea kutueleza kuwa walipopolewa na mawe kabisa
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,051
    Trophy Points: 280
    unalolisema ni kweli ila kwa siasa za kuona mtu kadhulumiwa ni kazi sana kuwa na uvumilivu wa kisiasa japo inabidi watu wavumiliane.. hata humu jamvini pia
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo ya kuvumilia mkuu,we know about political tolerance lakini hili la watu kufanywa misukule afu wanashangilia, inabidi wazomewe au wapigwe mawe ili waamke
     
  5. u

    umsolopagaz Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......and the spirit of this age is "brimful" with negations, and drainage to the fast drop is the power of faith....klaat youth!
     
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,080
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    Hata kuzomea ni haki, kwasababu unaonyesha hisia zako. Kifupi huna hoja majitaka
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa itafika mahali mtu ukiwa ni mwanasisiem unakuwa km vile kitu haramu
     
  8. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini ukweli unabakia pale pale, pamoja na maisha magumu yanayosabishwa na MAGAMBA kwa sababu ambazo zipo wazi wazi kabisa, kumuona mtu ambaye anafurahia hiyo hali lahasha naye anauonja huo ufisadi wa MAGAMBA, mtu wa namna hii hana budi kuzomewa. Sitakubali suala la kuwapiga na mawe!. Ila la kuzomewa ni sahihi kabisa.

    Nawapa heko sana hao watu wa Tegeta.
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala ni kuzomewa tu ama kuna kingine,mbona hilo ni jambo la kawaida sana na wasipokuwepo watu wa kuzomea patakuwa na matatizo.Kuzomewa ni changamoto tu wala zisikuumize kichwa.
     
  10. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jiulize katika maisha yako... watu wanaozomea wanakuwa na akili za namna gani?
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,692
    Trophy Points: 280
    Nami nawaunga mkono kwa vitendo, yaani wanafurahia tukiibiwa!!!!! Nape oooooooh! iiiiih!
     
  12. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuzomea magamba ni moja ya burudani tunayoipenda hapa maskani
     
  13. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh......Mkuu Matola nimekuvulia kofia wallah!
     
Loading...