Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sio foleni ya maji, ni akina mama wakipanga folen kununua kadi za CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamandamakini, Feb 29, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Aiseee!
    Inapendeza sana hii!
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Safi sana. Naona sasa ule 'mtaji' wa magamba unazidi kupungua...
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Magamba Yanatweta! Mtaji ndo huooo! Unaondoka.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    una uhakika gani huo mstari ulikuwa wa kwenda kununua kadi na sio kugawiwa sukari? lete picha wakipokea kadi!!
     
  6. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Vip umeogopa?
     
  7. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi ya Mbunge ni kugawa kadi! Iringa mjini mmeliwa ile Mbaya! Hamna Mbunge kabisa!
     
  8. d

    davidie JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subiri tu uhakika utauona 2015 kwani sukari watu wanapanga foleni tena siku hizi? 2600 ya nini kuipangia foleni watu wanajinywea uji wao saaafi!
     
  9. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Haliwi mtu hapa! Kuongeza idadi ya wapiga kura ni kazi ya Mbunge. Mbona magamba wanapofungua matawi wanawatumia wabunge
     
  10. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu inaelekea una wivu, ulitaka uliwe wewe?
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Inaonekana wanawake wamehamasika! Isije ikawa ni kwenye mahubiri ya kiroho!
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    au kazi ya Mbunge ni kugawa Kanga na Tshirt za kijani na njano????
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    napata amani nikiona vitu hivi yan.
    Big big big big up wanawake wa Iringa.
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa Jumapili baada ya misa!
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe kwa miaka mingi wabunge wa magamba wamekuwa wakifanya kazi isiyo yao... loooo uoga nao una kazi kweli kweli..
     
  16. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,087
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    MKUU,
    Umwekewa 'linki' ya source yenye picha lukuki lakini hutaki kuifungua , unaogopa nini?

    Hapa Mbunge na CHADEMA wanastahili kila pongezi kwa kushawishi wananchi wa Iringa Mjini kuwa maendeleo yanaweza kupatikana kupitia CHADEMA amabyo ni tumaini jipya kwa mwananchi wa kawaida anayeumizwa na sera mbovu za CCM.
     
  17. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kina mama wakiwezeshwa wanaweza!, Wakichoshwa wanachoka, wakikasirishwa wanakasirika, wakipewa wanapokea, wakiombwa wanatoa (ushirikiano, kura). Hongera mbunge wa Iringa kuyatambua hayo
     
  18. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    sio kwamba kaogopa au yeye ni magamba lakini hata kama akiwa magamba haimuondolei haki ya kudai source.
    Tunaka source ama weka picha inayoonesha kadi. Sio unaweka foleni za kliniki halafu unataka kutuaminisha utakavyo! Nani kasema habari za cdm hazihitaji uthibitisho hapa? Au kusema "source mbunge wako..." ndio source? Ikumbukwe sote twaitaji mabadiriko ila si kihivyo.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tungeamini kama ungeweka picha inayoonyesha jinsi wanavyopokea kadi...vinginevyo humdanganyi mtu hapa.
     
  20. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wabunge mnao nyie wanaowawakilisha bungeni kwa kuchapa usingizi,na wengine wakiwa nje ya bunge kwa kutunga nyimbo za kumsifia jk na c.c.m... Bure kabisa
     
Loading...