Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sio dharau ya muhimili mmoja kwa mwingine ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Judgement, Dec 15, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Rejea hotuba ya Jk katika maadhimisho ya miaka 50.
    Pigia mstari maneno kama haya namnukuu "Vilevile namshukuru Mh. Luhanjo katibu mkuu kiongozi kwa usimamizi na utendaji wake katika kufanikisha sherehe hii" (mwisho nukuu)

    Hadi hapo sasa naomba mniulize dharau iko wapi, ni kwamba wote tu-mashahidi kufuatia na matamko ya Bunge lililopita limetoa kauli/tamko kua wale wote wahusika wa Kadhia ya Jairo's scandal waadabishwe ofcz mimi sioni haja ya kuwaorodhesha hapa kwani wote waliotajwa mnawaelewa na asiye waelewa asiwe na haja ya kuendelea kuisoma hii thread yangu kwani hatoelewa mwanzo wala mwisho wa kusudio langu.

    Luhanjo ni miongoni mwa waadabishwa, na kama katiba isemavyo kazi kubwa ya Bunge ni kuisimamia serikali.
    Sasa iweje msimamizi anaekusimamia anakupa angalizo tenda hiki, acha kile, nawe hutendi ndiyo kwanza unavisifia vile ambavyo msimamizi wako kakwambia sio havifai tu, kakwambie viadabishe! .

    Hii sio dharau iliyopevuka? Hii sio dharau iliyotukuka?

    Je? Huyu msimamizi hajaliona hili? Kama hajaliona sitakua na imani kama macho anayo! Kabla sijamuuliza MENO! Kwamba akiona ata'respond? Ubavu anao?

    Mimi sijui.
     
  2. fige

    fige JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, ipo kazi !
    Jana wakati naangalia tv ,ilikuwa itv na badaye tbc nliona tangazo moja ambalo nimeendelea kulitafakari hadi leo hii sijalielewa.

    Hilo tangazo linahusu ofisi ya CAG(mkaguzi mkuu wa serikali)akiwa anaonyesha jinsi anavyoaminiwa na mashirika na taasisi mbalimbali hasa za nje.

    Inaweza ikawa ni tafsiri yangu mbaya tu lakini nilihisi kama vile Bunge ndiye mlengwa wa tangazo lile.kwamba kwanini lihoji utendaji wa cag kwa sifa zile.
    Anyway ninaweza kuwa si sahihi lakini coincedence hiyo du !na kama ni kweli basi ipo kazi !!!!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kesi ya mamba unampelekea Kenge lol
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwoneeni huruma JK na mwaacheni na uwezo wake!
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi "Mwenye Mamlaka" alipewa siku ngapi awe amemwajibisha Luhanjo?
     
  6. l

    lonini Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawezi kumwadabisha luhanjo.kwani hata yeye ajiamini kama ni safi au salama.
    :A S 465:
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nitajaribu kulifatilia tangazo hilo kwakua kanuni 1 ya matangazo ni marudio.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno!
     
  9. M

    Matulo Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    helo great thinkers
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno!
     
Loading...