Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sio busara

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 26, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Kuwaorodhesha wanawake ulio tembea nao, tena unafanya hivyo kwenye mitandao ya kijamii. Inasikitisha
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Nani kafanya hivyo,....huu ni zaidi ya ujuha
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanapenda kufanya
    matendo ya ki wendawazimu na wenyewe
    si wenda wazimu...
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wana mambo ya ajabu kwakweli, ye hapo anajiona ndo kidumeee!! Ni bora hata huyo mtu simjui maanake.......aaarrrrggghhhh!!!
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi kuna mshkaji huwa ananiudhi kweli,eti oo nimetembea na kila aina ya wanawake,bado zeru zeru tu,yaani ananikera ile mbaya.
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama mtu anafanya uwendawazimu basi na yeye atakuwa mwenda wazimu.
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hommie umetajwa nini?
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ni ushamba na ulimbuken wa kijinga 2.
     
Loading...