Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sijawahi kunywa kwa kweli

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, May 9, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mlevi mbwa mmoja siku moja aliwastaabisha watu pale alipopelekewa pombe aina zote unazojua ww. Kila pombe alipewa robo kwenye glas na kuweza kutambua. Walipoona wanakaribia kumshindwa, mdau mmoja akaweka maji kwenye glasi na kumpa. Jamaa alionja na kusikilizia lakini hakujua ni pombe gani. Akaomba kuongezwa akachemka tena na kusema, 'kiukweli hii sijawahi kuinywa!'
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Frank drunkard!
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hajawahi kunywa maji, akihisi kiu, pombe......... funny
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :bange:
     
  5. atrash

    atrash Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh huyo kiboko maji pia hajui test yake
     
Loading...