Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii si sawa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Hunter, Jan 22, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huwa najiuliza hawa waeka threads zenye title labda wadada tuu, wakaka tuu, wenye ndoa tuu, wamama tuu nk.

    Huwa wanadhamiria kweli hao watajwa? je kimtazamo huwa wanalenga hisia flan ziwe kama zilivyo na pasiwepo na watu wa aina nyingine kutoa mawazo yao au kama ni tuhuma wale watuhumiwa wa upande wa pili wasipate nafasi ya kuchangia.
    Me naamini hii si sawa, weka thread na usilimit watu, ili kusudi upate michango ya pande zote, maana dunia ya leo wote tunafahamu mambo ya jinsia zote, mfano
    kama ukileta mada ya namna ya kumuhudumia mama aliyejifungua Then unasema kwa wamama tuu, ina maana hujui majira yetu leo hata wanaume tunawajibika kufahamu na kuhudumia inapobidi?
    wadau sijui nyie mnasemaje?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nami huwa nashindwa in some instances kutoa michango kuwapo na mipaka, coz nakuwa sipo eligible kushiriki japo sijulikani jinsia.
    Angalizo zuri.
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [/IMG]Avatar mkuu...hivi wewe ndio mchunguliaaaaa...AU...Mchunguliwaaa?!!!:)
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mchungulia huyo...
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa heri...naenda kaunta kusukutua kidogu!!!:suspicious:
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kusukutua????
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo ni utathiminishaji, kama mchakachuo ushatia maguu hapo.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ok...kuchakachua...ooops...kuzimua:)...upo?
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi we jinsia gani tena?
     
  10. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maguu?
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Na wewe je?
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujajibu swali.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hao wanao-limit wachangiaji wanataka kuhawilisha matumizi ya Jf
     
Loading...