Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii si ni aibu jamani?!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maengo, Sep 6, 2011.

  1. M

    Maengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Japani imetoa msaada wa Tsh713m kwa Tz kwa ajili ya miradi ya maendeleo!<br />
    My takeTanzania yetu sio ya kupewa msaada wa namna hiyo!


    source: chanel ten-habari
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    ndo tushapewa sasa....turudishe?...
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Bora wakachukukue za brigedia shimbo..
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    sijui sa hvi zamu ya nani kuzichukua hzo..................huh
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cha kupewa hakina nyongeza, Je ulitegemea tupewe nyingi zaidi?
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Msishangae hizo zimepatikana baada ya ujumbe wa Tanzania ukiongozwa na JK kwenda Japan kuomba msaada!!!

    Unatumia bilion 1 kwenda kuomba na wewe unapewa 0.7bn!!!
     
  7. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    good computation
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Yaani u r genius!!!
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Ya Shimbo nayo yameishaje? Ikulu (serikali) inajibu tuhuma kama zile za Rais kununuliwa suti na mmiliki wa Kempski.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kwa kweli...
     
  11. M

    MAKAKI Senior Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakaongezee bodi ya mkopo maana watoto wamekosa mkopo fedha haztosh
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,399
    Likes Received: 9,103
    Trophy Points: 280
    Sisi wenyewe tushawapa Wajapan msaada wa maafa mdogo kuliko huo. Au umesahau?
     
  13. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa taarifa kamili acha kutafuna maneno.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,399
    Likes Received: 9,103
    Trophy Points: 280
    Goooooogle wacha ukora!
     
  15. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi JF ifungwe tuhamie google.
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe huoni kama ni aibu kupokea msaada kutoka kwa watu waliopatwa na maafa? Kutembeza bakuli imekuwa ndio National trade mark yenu ndio maana hata mkihongwa suti hamuoni aibu!
     
  17. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    h&#305;v&#305; h&#305;&#305; &#305;nshu ya Br&#305;ged&#305;a &#305;l&#305;&#305;sh&#305;a wap&#305;?
     
  18. M

    Maengo JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    ndo imetoka hiyo mjomba, labda tutisikia tena kwenye kampeni za dr. 2015!
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hapa hata thumni inapokelewa tu ili mradi nchi isonge mbele
     
  20. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tanzania ulishaiona kweli inasonga mbele au inasonga nyuma??
     
Loading...