Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Sheria ingekuja hapa Tanzania nani angepona?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Fidel80, Dec 13, 2008.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kijana Saeed Ghanbari anachapwa mijeledi 80 hadharani kwa kosa la kulewa na kuzini ikumbukwe kuwa kijana huyu bado hajaoa.Hii imetokea nchini Iran.
    Je hii sharia ikija nyumbani hapa nani atapona??
    1.jpg
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah...........God forbid!
     
  4. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama tungekuwa tukitumia fimbo za miti basi nchi ingekuwa jangwa!
     
  5. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ajabu ya hiyo SHARIA, dume linarambwa bakora tuu, ila mwanamke anapigwa mawe hadi kufa!!! Sidhani kama sharia ya namna hii inahitajika bongo!
     
  6. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uasherati Utaisha!!!!!!
     
Loading...