Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii serikali inamuheshimu nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Jan 30, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kila dai linalowekwa mbele ya serikali linaburuzwa na kupigwa danadana hadi wahusika wanatishika na kuamua pangine kuachana na madai yao. Machache ni kama haya:
    1. Madai ya wanafunzi wa vyuo.
    2. walimu (hasa wa sekondari na msingi)
    3. wafanyakazi (kama reli)
    4. madaktari.
    ukiangalia hivyo ni vitengo nyeti sana. Madai ya wadau hawa serikali hujibu kwa nyodo na vitisho ikiwa ni pamoja na kusimamishwa, kufukuzwa, hata kufungwa. Kwa nini serikali yetu hupenda tufike huko? Kama serikali haiheshimu maslahi ya watumishi wake inaheshimu nini? Wakati mwingine unaweza kuona kuwa gharama za kudhibiti hii mitafaruku ni kubwa kuliko gharama za kutekeleza madai. Matokeo yake tunapata majibu kama mtakula nyasi, kula uliwe, wivu wa kike, pigeni mbizi n.k. Hii serikali inamheshimu nani?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawaheshimu mafisadi wote
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    wanajiheshimu wenyewe, si ndo maana wamejiongezea posho?
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Serikali corrupt haiwezi kuwaheshimu wananchi wake, serikali ya mabavu siku zote haidumu ipo siku hawa wanaojifanya wamepinda kama Pinda watapindwa tu
     
  5. s

    sanjo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu serikali isiyo sikivu na iliyojaa rushwa huheshimu MAFISADI na wala rushwa wakubwa basi. Hawa ndio wadau muhimu wa serikali mbovu popote duniani.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    serikali tz inawaheshimu wahalifu.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    for real guys, something unexpected should be done unto this govt.
     
Loading...