Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii, Serikali ina mpango gani na fedha za wana-DECI?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lekanjobe Kubinika, Feb 10, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali ilihamasisha watanachama wa DECI wajiorodheshe na kuhakiki madai yao, wananchi wakatii. Serikali ikatamka kwamba wana-DECI wataanza kupata fedha zao walizowekeza kwa mara ya kwanza ambao hawajawahi kuvuna. Ghafla iongozi wa DECI wakakamatwa na kuwekwa ndani, wakafunguliwa kesi inayoendelea na haieleweki itaisha lini. Serikali nahimiza ujasiriamali ambao hauwezekani pasipokuwapo mtaji. Wananchi hohehahe na yoyoyoyo... walikuwa wanajaribu kuutubisha mitaji kupitia DECI huku serikali yenyewe inaona mchana kweupeeee na kodi inapata. Sasa pesa ya wananchi inarudishwa vipi na seikali iliyofungia accounts zenye pesa ya DECI? Millions of money, bado wanadhani watapigiwa kura Octoba kwa bila kupewa pesa zao? Inawajali hohehahe kweli?

    Leka
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Leka!

    Pamoja na huruma niwaoneayo wana DECI lakini nadhani Serikali imekwisha kuchukua hatua ya kuwashitaki viongozi!

    Hii habari ya kuonewa huruma na kurudishiwa mitaji yao sio sahihi!

    Tujifunze na kuacha njia za mkato
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Imekula kwao kijumla
     
Loading...