Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sensa kiboko?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mnyella, Aug 25, 2012.

  1. M

    Mnyella Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Makarani wa SENSA,kata ya MBEZI mkoa DAR ES SALAAM wilaya ya Kinondoni,wana moyo na hali kubwa ya kutekeleza jukumu hili zito la serikali,lakini wanakatishwa tamaa na kuvunjwa moyo na mpangilio mzima wa serikali utafikiri serikali haikujipanga!MPAKA LEO JUMAMOSI,BAADHI YA MAKARANI WA SENSA WA KATA YA MBEZI HAWAJAPATA VIFAA VYA KAZI HII YA SENSA.KWA MAONI YANGU HII SENSA INGESIMAMIWA NA TUME MAALUMU KAMA VILE UCHAGUZI KULIKO KUIACHIA SERIKALI,KILA MTENDAJI ANAJITUMA PALE ANAPOANA KUNA MASLAHI YAKE,NA HATA PAKIALIBIKA,MUWAJIBIKAJI HAJULIKANI,HII SENSA INGEUNDIWA TUME WATENDAJI WA SERIKALI KILA MTENDAJI ANA MASLAHI YAKE.HIVI JK ANAJUA MPAKA LEO JUMAMOSI MAKARANI HAWANA VIFAA NA KESHO NDIO ZOEZI LINAANZA.HII SENSA MRADI YAISHE TU.
     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbona tena unaturudisha nyuma? Turudi kwenye Tume isiyo huru?
     
  3. M

    Mnyella Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo hayaendi,sasa tufanye nini?
     
  4. a

    ammablaze Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli kiboko, kama dar ndo hivyo je huko vijijini inakuwaje
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mwisho wa Sensa ya mwaka 2002 ndio ulipaswa kuwa ndio MWANZO wa Maandalizi ya Sensa ya Mwaka 2012. Ilivyo ni kwamba ni kama Tumekurupushwa. Haya ndio matokeo ya kuwa na Serikali Dhaifu yenye mipango Dhaifu inayosimamiwa na Viongozi Dhaifu ambao uwezo wao wa kukabiliana na Changamoto ni Dhaifu na huishia kusema 'Liwalo na Liwe'...
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    "LIWALO NA LIWE" ni kauli ya kukata tamaa na kukili kuwa hapo ndio ukomo wa uwezo wako!!
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umeonaaa!
     
  8. k

    kifuswe Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    bora cc waislamu wa kweli tulivyoamua kutoshiriki kabisaa hiyo sensa,i beleave kwa tanzania sensa haitaleta maendeleo yyte na kama mnabisha subirini muone.serikali hii inayosisitiza sensa kwa maendeleo ndo hiyohiyo ilokumbatia mafisadi,mkapa,lowasa,daud balali wametutia changa la macho eti kafa marekani ili kuondoa ushahidi,liyumba kafungwa miaka 2 wakat mimi bro wangu kaiba vitu vyenye thamani y laki4 kapigwa jela miaka2,.kama mnataka maendeleo turudishieni ela zetu za epa na daud balali aletwe tanzania ashitakiwe ni wazi kuwa hajafa,anakula goodtime marekani,lowasa afilisiwe,mkapa afilisiwe,summaye afilisiwe,wapo wengi wasio na haya hawa,naamini pesa zitazopatikana from kufirisiwa wezi hawa zitaleta maendeleo,sensa baadaeee
     
  9. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama wasimamizi wamewalipa posho zao zote hamna shida. Tumezoe kupewa takwimu za uongo na serikali yetu kwa matukio mbalimbali yanayotokea humu nchini,sembuse hili la sensa. Labda tusikilize BBC na Dochvele wtatupa idadi kamili ya raia wa Tz kama ilivyo kwa mambo mengine mbalimbali
     
  10. m

    mlandali honoli Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    me nashangaa sna mpaka sasa ninapo ishi tungi kigambon sijamuona karani hata mmoja nyumbani hata barabaran hivi wanahesabu kwa aina mmoja tu ya dejure au wanatumia mpaka defacto
     
Loading...