Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bu'yaka, Jan 22, 2012.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Makamu wa Rais akiwa katika ziara rasmi ya kiserikali mkoani Lindi inayayogharimiwa na kodi zetu
    wote kaamua kufanya kazi ya kukusanya kadi za upinzani.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    CCM na usawa wapi kwa wapi?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Ni kadi ya Chama gani hiyo?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sure!!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii nchi inatawaliwa na serikali ya ccm.
     
  6. e

    enk Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kama si mjinga basi tatizo lako kamuone Dk Milembe Huyo aliyerejesha Kadi ungetaka airejeshe kwako ama mtoni?? Hapo ndo mahali pake. Hata viongozi wa chama chako wanatembea na kupokea Kadi za vyama vingine wakitumia pesa za ruzuku inayotolewa kwa kila chama chenye wabunge Bungeni ambayo inatokana na Kodi za Wooooote. Tatizo lenu cdm kila kitu mnafikiri mnaonewa.....Acha hizo za kueneza chuki bila kufikilia mara mbili kama hujui mambo unauliza
     
  7. s

    saguge Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Humu jf watu wengi nasikitika kwamba wanatumia kamasi badala ya bongo.kama gharib bilali anataka kukusanya kadi aende ziara ya chama ila kutumia ziara ya kiserikali kueneza ccm si sahihi .kama haya yanaendelea huo nao ni ufisadi.
     
  8. N

    NGONYA NM Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kubishana nawe nikupoteza muda. Shida yako huelewi tofaut ya ziara ya serikal na ziara ya chama.
    Makam wa rais alienda kwa ziara ya serikal akapeperusha bender ya nch sio yachama nawaliokuwepo uwanjan sio wanachama wachama fulan niwananchi. Kama hawa viongoz watashndwa kutenganisha kofia zao watueleze ili tuwajulishe wanachama wetu uongoz wa serikal unapokuwa naziara wasiende kuwasikiza. Hili jukwaa nila magreat thinkers nasio washabiki
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    chausta
     
  10. W

    WENCY Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako we ndo mjinga na unahtaji kufahamishwa,unatakiwa utofautishe kiongoz anapokuwa ktk majukum ya serikal na ki chama, akiwa anafanya mambo ya serikal haitakiw ila angekuwa kichama hainashida,so ucpende kutetea vtu vcvyo vya mcing.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa nimejisikia nitie maguu kidogo, ikiwa dhamira yangu ni kuwapeni wosia kwa uchache.
    Imenilazimu baada ya kuuona mtiririsho wa uzi hauendi kiungwana.
    Wawe CCM , CDM , NCCR , CUF , Mimi wote mimi nawapenda na nnawaheshimu kwa itikadi ya vyama vyenu.
    Na kwa upande mwingine nawapeni POLE kwa mahaba yenu kwa vyama vya siasa.
    Nawaasa jadilianeni kwa busara na hekima, na jadilianeni bila jazba, mizuka, na mijitusi.
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hajafanya sawa kwakweli!kuna tofauti kubwa kati ya ziara ya kiserikali na ya kichama!kwani huo mkutano unahudhuriwa na wanaccm tu?watanzania tunapenda kuweka siasa za chama hata mahali pasipostahili
     
  13. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    HAPANA kiongozi. Katiba yetu imetofautisha vizuri mno wajibu wa kiongozi na ndio maana JK hakutumia zile BMW kwenye kampeni maana alijua kuna wakati wa kufanya siasa kwa kuwashawishi wananchi juu ya sera za chama nakisha kuwaomba kura na baada ya hapo unapobahatika kuchaguliwa unakuwa kiongozi wa umma na sio rais wa wana CCM pekee! Hapa mkuu kachemka mbaya maana hakuja kufungua tawi la CCM au hakuja kichama alikuja kama kiongozi wa nchi hivyo lichokifanya sio sahihi. Tukiruhusu mambo haya kuna siku mwingine atapokea kadi akiwa msikitini au kanisani au hata msibani.
     
  14. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo hapo kuna sheikh wa mkoa yaani hapa sasa ndio sielewi kabisaa, maasikofu nao wako upande gani hapo? Siasa+Dini+Utawala= Misuse of Resources.
     
  15. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mahaba yamepitiliza mpaka watu wamekuwa misukule ya vyama,hii nayo ni mbaya sana.
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    busara ya kawaida inataka viongozi watenganishe majukumu ya vyama vyao ya yale ya kiserikali - huhitaji kuwa na shahada ya sayansi ya siasa kujua hilo
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nyerere alisema yote manya... Nini sijui
     
  18. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    haya na wewe umetoka wapi, mbona majibu yako ka vile umelogwa, au weweeee.... Ok basi ngoja nikuache kuna mtu kaninongoneza yawezekana ni kichaa wa chama kikuu cha ushirika (kafu + sisiem).
     
Loading...