Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sasa sijui tuiite nuksi au vipi tena?...mtu afariki baada ya kumhudumia Rais!!!

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Jul 7, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ohio diner owner dead hours after serving Barack Obama

    [​IMG]

    Josephine Harris restaurant was Mr Obama's first stop of the day

    A restaurant owner who served US President Barack Obama breakfast on a campaign stop has died hours later.

    Josephine Harris, 70, who owned Ann's Place in Akron, Ohio, was taken to hospital after complaining of fatigue and a tingling feeling.

    She went into cardiac arrest en route and was pronounced dead shortly after 11:00 EST (15:00 GMT).

    Mr Obama arrived the restaurant at about 08:30, ordering two eggs "over easy", bacon and wheat toast.

    The Summit County medical examiner's office said Josephine Harris had died of natural causes and there would be no autopsy.

    In a statement, White House press secretary Jay Carney said Mr Obama called her daughter from Air Force One to express "his sorrow and his condolences".

    "He was honoured to meet [Ms Harris] this morning and passed on his feeling that the whole family is in his thoughts and prayers," Mr Carney said.

    The Akron Beacon Journal reported that Ms Harris had hugged Mr Obama when she met him at the restaurant.

    "I'm sure this was her highlight," Frankie Adkins, her sister, told the Journal. "She loved Obama."

    BBC News - Ohio diner owner dead hours after serving Barack Obama
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hii si nuksi kwani kama ni nuksi wengi wangeishakufa tokea 2007. This is natural causes kwani mwanadamu hana guarantee toka kwa mungu kuwa the next minutes atakuwa hai.

    Kifo hiki kimepata publicity kwa kuwa aliyefariki alionana na Obama na lengo hasa la media ni kuanza ku-spin, this is good talking point kwa akina Rush ila itakuwa ila sidhani kama ni political issue. Bimkubwa inawezekana kuwa alikuw exited kupita kiasi, na huenda ndiyo sababu ya kumletea mshuto. Ila kwa ujumla hii huwezi kuita nuksi kwa Obama, kwani matukio ya kukutana na wananchi kayafanya sana, na hili si la kwanza.
     
  3. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuiite coincidence until further information.
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    True dat.

    Mimi niliposikia hii habari nilidhani mwanamama kafa ndani ya restaurant while serving POTUS kumbe mtu
    kafia hospitali...the media has its ways of doing things!
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    mwenzenu obama aliaga kwao, unakumbuka kabla hajawa rais wakati tu anapotegemea kuanza kampani aliifata mizimu yao ya kijaluo kule kisumu....fanya mucheso na yeye hapaha bana.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hakuna nuksi yeyote muda ukifika wakati wowote unakufa.
     
  7. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Neno nuksi limekosa maana ndani ya thread hii
     
  8. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,199
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    media za west zimetawaliwa na watu wa aina ya Andersson Cooper , tutegemee nini kama si habari za kise...ge
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi umekaribia, lazima damu ya mtu imwagike ili Mjaluo aingie awamu ya pili MAGOGONI YA WASHINGTON DC
     
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ule mwaka 2008 damu ya nani ilimwagika?. Unataka kuleta mambo ya Bagamoyo na kuwekea watu dawa za kienyeji kwenye vyanzo vya maji ili waoge na kunywa ili wakukupende na kukupigia kura hata kama unachekacheka tu! na kukimbia mnidahalo na wagombea wenzako?
     
  11. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Inawezekana alipata mshtuko hakutegemea kwenya maisha yake ipo siku atakutana na mr obama live.Breakfast aliyo order hawezi kuwa na nuksi.
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri Huyo mhudumu angekuwa ni Mwigulu Njemba au Wassira.....am disappointed. R.I.P miss Josephine.
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    An over excited 70 year old geezer kufa kwa ugonjwa wa moyo unaita nuksi?
     
  14. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,455
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    Mkuu nafikili mama huyo alikuwa na "heart condition" ya muda mrefu, naona kile kitendo cha kuhudumia Obama kilimu-excite muno na kusababisha adrenalin nyingi kuingia kwenye damu yake mpaka ikapandisha pressure-ni hicho tu mkuu.
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ugonjwa uliomuuwa huyo mama unaitwa excite Syndrome..............................LOL
     
  16. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Khaaa! Mkuu, sikujua hili kumbe watu waliwekewa hadi limbwata la kwenye maji...!!!!
     
Loading...