Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sasa imezidi...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pomole, Feb 11, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mishikaki ya wenzetu imezidi,sasa dereva ataonaje mbele.....

    ATT0000.jpg
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaribuni kuiga hapa Dar na barabara zilivyo mngojee vifo na ajali kwa kwenda mbele.
     
Loading...