Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii sasa hatari?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by majata, Oct 13, 2010.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wazee wamepigiwa magoti ili warudi kuokoa meli ambayo imetoboka shimo kubwa na maji yanajaa kwakasi sana meri yenyewe haina hata maboya, ndio maana baadhi yao wanasema watasaidia lakini huku wakiwa kwenye maboti yao na kamwe hawata thubutu kusaidia kwa kupanda meri hiyo ambayo nahodha alijiamini kabisa hakuzingatia ushauri wa manahodha hao wakongwe, wajanja tayari wameanza kuogelea ilikama meri hiyo itazama basi wakimbilie meri jirani wakapate hifadhi huko, Tahadhali yangu ni kwamba hiyo meri mpya lazima nahodha aangalie inaweza kujaza kupita kiasi nabaadae nayenyewe ikazama, TETESI NIKWAMBA MAFISADI NDUMILA KUWILI TAARATIBU WAMEANZA KUSOMA UPEPO NA WANAANZA SASA KUJISOGEZA JIRANI NA MERI MPYA WAPATE VYEO, NAMWOMBA NAHODHA AWEMAKINI NA KILA AJAE WENGIE NI WALEWALE AMBAO HATUWATAKI.

    Nimeshituka sana Baada ya kuona ndugu yangu fulani, Mkubwa nguli wa ccm sasa akilegeza sana msimamo wake na kuanzakuonyesha msimamo positive kwa sera za upinzani na kuukubali upinzani, sasa naamini upinzani utakwenda magogoni mwaka huu, ila waangalie sana wasimkubali kila mtu bila kumchunguza kwa kina, ahsante.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ukifungua mlango ili upate upepo wa kutosha!hata inzi huingia ndani na kuleta usumbufu!
     
  3. majata

    majata JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    nzi si wanauliwa kwa spray tu, hivyo chadema watafute dawa ya kuwaangamiza tu.
     
Loading...