Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii saluni imeniacha hooooooi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu B, Sep 25, 2010.

  1. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Iko maeneo ya Sakina. Leo asubuhi nimeenda pale kunyoa nywele, ndevu na kufanyiwa mambo ya scrub usoni, sa yule mrembo aliyekuwa ananifanyia scrub akaniambia na massage ipo wanafanya na yeye ndiye mtaalamu. Kwa jinsi alivyonifanyia vizuri usoni nikapenda, wateja wa hii kitu mnafahamu jinsi wale warembo wanavyotekenya uzuri masikioni huku mwanaume umeegeshewa boobs mabegani, lazima utatamani afanye zaidi. Nikauliza bei nikajibiwa 30,000 per hour, nikatafakari nikaona hebu nijaribu.

    Mwanangu hiyo kitu usipimeeee! Humo ndani kunapendeza full manukato! Yaani kama zile za majuu ninazoonaga kwenye movie. Hiyo huduma sasa. Ndipo nilipoelewa walipoandika bango lao nje kuwa wananyoa nywele aina zote ni kweli. Wamenyoa washkaji, koteee! Mengine sitaandika hapa maana hii ni public forum, lakini ni kweli mrembo yule amenifanyia full body massage kama anavyoita mwenyewe, kamalizia kule ambako kinyozi hakuona, kanikata kucha, kasugua nyayo, kanifanyia naniihii yaani mi naweza kusema ni balaa, hakyanani mtu unaweza kufilisika hivihivi!

    Halafu saluni yenyewe ilivyo huwezi kuamini kabisa!
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwa ulivyosifia, nina hakika umeshaiingiza kwenye budget yako. No way out!
     
  3. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mh! Naiona ndoa yako ileee umeiacha hatua tano tayari (if married), mkeo huwa hakuoni kuwa una machaka kweli?
    Umeshindwa kueleza vyema nahisi hata umefanya uchakachuaji, maradhi nayo yalee yanakusogelea mana sina hakika kama jezi ilikuwa karibu.
    Kama hujaoa tayari umeshakamatika, jitahidi ufanyiwe massage tu na si vinginevyo mkubwa.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Siku hizi kila kitu ni biashara mwana
     
  5. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo si la kufikiria mara mbili! Sikujua kama mambo haya yapo hapa kwetu!
     
  6. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaoa, so hakuna ndoa iliyoko hatarini. Hata hivyo ni massage tu ndugu yangu, believe you me, ila raha yake usipime!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, eleza vizuri...Sakina sehemu gani,..ni Silent, Darajani, au Sakina Bar?
    Kuna watu wanaonyesha interest hapa kutokana na Marketing Strategy yako!!
     
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu kwisha wewe
     
  9. t

    tulacomplex Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HELOOW TO ALL MEMBERS,UM TULACOMPLEX,AND NEW HERE....
    Em nambie bro,kwenye hiyo saluni ni watoto wa kiume tu ndo wanahudumiwa?wanawake wanapata hizo huduma kwa warembo wenzao,ama kuna wakaka wanatoa service iyo??
     
  10. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sina marketing strategy mkuu, kwa hiyo siwezi kutoa details kwenye open forum maana sina makubaliano yoyote na mwenye biashara ile. Lakini kama kuna mtu anataka akiniuliza naweza kumuelekeza kirafiki, PM only. Siko kibiashara wakuu nisieleweke vibaya.
     
  11. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni saluni ya wanaume, kunyoa nywele na ndevu. Wapo wahudumu wa kiume na wa kike. Wahudumu wa kiume ni vinyozi tu, wa nywele na ndevu. Wale wa kike wanashughulika na scrub usoni, na leo nimegundua wanafanya na massage pia. Siku zote nilizohudhuria pale sijapata kuona wateja wa kike.
     
  12. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Ulivyotusimulia leo ndivyo hivyohivyo uje utusimulie ukirudi mara nyingine na nyingine. Navyoelewa mimi wamekukaribisha na wana hakika utarudi,watakukamata tu.kama hutaki matatizo achana na mambo hayo.mwambie gf wako akufanyie huduma hiyo tena utaenjoy zaidi.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,539
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wa Dar, mimi hupata huduma hizi pale BM Saloon Kinondoni, ila hapa ni huduma za ukweli zinazoendeshwa na wataalamu, hivyo hakuna mambo yoyote ya ajabu ajabu na bei yao ni 20,000 tuu!. Mimi hufanyiwa kila Jumamosi ila foleni huwa ndefu hivyo baada ya kuja mara ya kwanza, lazima ufanye booking kwa simu vinginevyo hupati nafasi, wako full booked!.
     
  14. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We limbukeni kweli haya subiri lile gonjwa kama hutoacha kwenda hapo!
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hehe...ndio utandawazi huo. Hebu ni PM hayo maeneo bana manjagu wasijekwenda kupafungia kama walivyonikosesha huduma kwa wale wachina.
    Misuli imechoka hii, nahitaji full body massage.
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwani wanasema? wao wanazo saloon zao zenye 'body' massage vile vile, lakini wanaona wakisema ukweli mzee mzima utashtuka, utakataa next time aende mwenyewe. Msasani pale...eee noma.
    Walkianzia na kusukwa na wanaume wa kikongo, sasa jamaa wanafanya na massage....
     
  17. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh! Hatari hiyo sasa! Kumbe wazo langu la kumsindikiza Mama Mbugua saloon mara kwa mara ni zuri eeh? Lakini miye wa mwaka 47 na mamsapu halikadhalika, sijawahi kuwa na mashaka yoyote, huwa namsindikiza kwa upendo tu.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ukiacha hiyo ya BM kuna nyingine bomba hapa dar? Nataka kufanyiwa hiyo huduma wandugu
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nenda hiyo hiyo BM
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ayaaa ushaitia JANABA jumapili yangu.
    Ngoja nifunge safari kuja arusha just kwa hako karaha ka dakika chache.
    Umesema amenyoa au amenyonya mpaka nywele zipi vile?

    Next time hizi meseji uwe unatutumia kwenye PM la sivyo akina preta et all wataanzisha zogo hapa
     
Loading...