Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii rangi ya ngozi nyeusi ina tatizo gani? Hebus oma hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by elmagnifico, Oct 8, 2012.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    Uchunguzi umeanza nchini Afrika Kusini
    kuhusu marekibisho yanayofanywa kwenye
    nyumba ya binafsi ya Rais Jacob Zuma, ujenzi
    utaogharimiwa na serikali. Tangazo limetolewa na ofisi ya mhifadhi wa
    masilahi ya wananchi, baada ya magazeti
    kutuhumu kwamba ukarabati unaopangwa
    kufanywa kwenye nyumba ya Rais Zuma
    utaogharimu dola milioni 25, karibu wote
    unatarajiwa kulipwa na serikali. Msemaji alieleza kuwa kamati ya uchunguzi
    imewasiliana na ofisi ya rais kuhusu ujenzi huo
    kwenye nyumba ya Rais Zuma ilioko Nkandla
    katika jimbo la KwaZulu-Natal. Serikali ya Afrika Kusini inasema ujenzi huo
    unafuata kanuni rasmi.
    Yani wafanyakazi wa migodi wanadai kuongezwa mishahara kutokana na malipo duni lakini serikali inaona ni heri iteketeze kiasi kikubwa cha pesa kwa ajili ya kurekebisha nyumba binafsi ya raisi.
    Sijawahi sikia serikali za nchi kama US au Germany wakitumia kiasi hicho cha ela hata kumjengea raisi makazi.
    Hii rangi itakuwa na walakini
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    African tuna matatizo sana
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...