Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Picha Ya Nassari.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Steven Sambali, Apr 2, 2012.

  1. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Huyu kijana, kama atawasahau watu wake wa Arumeru Mashariki basi ajiandae kwa laana mbaya sana. Hizi baraka alizopewa za kutoka Moyoni haswa na akizitumia vibaya, zitamuharibu na kumpeleka pabaya zaidi ya watu waliokufa kwa kubugia unga. Anaweza kupata hela nyingi kama Whitney Houston ila akaishia kufia kwa kuzama kwenye bafu (Washing tab).

    Kijana, kuwa mwangalifu sana na hizi BARAKA za wazee maana zinaweza kukugeuka.

    Kila la kheri na fanaka kwenye kazi yako mpya na Mungu awe nawe.

    Mungu Ibariki Tanzania.


    Chadema.jpg


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atamsaidia na wanameru wamemuamini atawatumikia kwa upendo
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Atafanikiwa kwasababu anamtanguliza Mungu katika harakati zake!
     
  5. Steven Sambali

    Steven Sambali Verified User

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nimefurahi kusoma kuwa kashaanza kazi ya kuweke visima huko Arumeru Mashariki.

    Kijana tunamuombea sana maana kushindwa kwake itakuwa ni pigo sana kwa Wananchi waliomuamini.

    Asisahau tu maneno yake mwenyewe kuwa "wamemchagua masikini mwenzao....."
     
  6. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hatuna mashaka na kijana ameonyesha nia ya kutekeleza majukumu yake hata kabla hajaapishwa
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Mbona ndugu yangu umeandika kisharishari? hukumbuki hata maaskofu walisema Kikwete ni chaguo la Mungu na matokeo yake ndio tunayaona? usimtie majaribuni kijana wa watu, hata Nape alisema Nasari atimize ahadi huku aisahau kwamba CCM haijatimiza hata moja
     
Loading...