Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii PICHA vip?nimeisoma siielewi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, May 22, 2012.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANZANIA OPPOSITION PROF.LIPUMBA MAALIM SEIF.FB.jpg
    ama kiiengeleza ndo kinanipiga chenga
     
  2. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa kweli kazi
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimefuraishwa na gwanda la Lipumba! Mengine ni udaku!
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    He is right, Tatizo huku mwishoni wame mess up, sasa wanaonekana kama hawakuwa na vision, wameishiwa nguvu muda ambao matunda yameiva na sasa yameanza kudondoka chini, lakini ndio hivyo tena, hawana hata uwezo wa kujivuta na kuyaokota, not sure ni nini kimewaparalyse namna hii.

    Cha msingi ni Kwamba, Kijiti chao kimepokewa vizuri, na kimepandwa kwenye ardhi yenye rutuba, kimemwagiliwa maji kwa wakati muafaka, na kupaliliwa na wataalamu waliobobea, na sasa kimekua na kukomaa, sio kijiti tena, Limekuwa ni li mti likubwa sana, na mizizi yake yake imezama chini kabisa ardhini mpaka ndani kabisa ya roho za watanzania, Matawi yake yametapakaa kote Tanzania, watoto, vijana na wazee wote wanaurukia na kufurahia kivuli chake kwa nyuso za matumaini.

    CHADEMA ITATUKOMBOA
     
  5. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe gwanda hulijui, au hayo ndo magwanda yenu CUF?
     
Loading...