Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha nimeipenda sbb inanikumbusha mbali

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Apr 12, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Weee sema chochote upendacho kuhusu hii picha lkn mie imenikumbusha mbali sana back to 80's wakati niko mtoto, hasa wakati wa xmas mama yetu alikuwa ananunua kitambaa cha aina moja wote kuanzia dada zangu hadi mimi tunashonewa kitambaa hicho hicho hadi mshono mmoja.

    Viatu mnanunuliwa vikubwa kidogo eti ili ukuwe navyo mbele unajazia na karatasi ili vitoshe.
    mkishakula pilau na double cola mnapewa hela muende mjini mkatembee,basi nilikuwa najiona nimependezaa,usoni mmepakwa mafuta ya rays mnang'aa kama kioo.

    Mkienda kutembea mjini mtu unatembea kama kiwete maana viatu vinaumiza..aah nafurahi kuwa mtu mzima maana leo hii nisivyopenda nguo za kushona.leo nikiamua kuvaa leging na skin jeans hakuna wakunichagulia.

    Utu uzima raha jamani.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mshukuru pia mama yako kwa kukupeleka shule!!

    Picha safi sana hii love ya mama bana....anamtanguliza mtoto mbele,
    wamjini wanawaacha watoto nyuma!!
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    halafu mama na mtoto wanaonekana wana amani mpaka basi yaani! lol!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Nimekubali mama kumbe kwa umri tunakaribiana, nilifikiri we wa juzi tu!
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mi mkongwe bwana usiniangushe mi sio wa juzi.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Sawasawa mama!
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ila raba mtoni zimekukaa mama! Na huo mguu, acha tu!
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Cheusi huo mguu umemzingua Babuyao, hajui kuwa WANYALUKOLO ndio matende yao yalivyo!!
     
  9. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa body ya huyo mama.....huo mguu umejazia vyakutosha kabisa....ukizidi yatakuwa matende...!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Those days were days bana, sikukuu ilikuwa kweli sikukuu sare nyumba nzima, jioni mnaenda kutembea somewhere. kwa jirani km wana nguo mpya nyie hamna daaaaaaaaaaaaah sikukuu inakuwa mbaya mnooooo
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Such a lovely pic !!! with green n enrich soil !!! It's remind me a lots on those days !! thanx cheusi !
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahaa we acha tu xmas moja fundi alifanikiwa kushona nguo za ndugu zangu wote lkn yangu akachelewa hivyo nikaambiwa nitaivaa tar 26 instead kwa hiyo nivae ya xmas iliyopita!nililia siku hiyo yaani!hahaa kazi kwelikweli!
     
  13. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    wa mjini malezi ya bata .... anajua kutotoa tu wala hajui kulea kijijini malezi ya kuku... wa huku mjini ukiwauliza anakwambia bwana eee nilikuwa kwenye starehe zangu ndio ukapatikakana wewe wala sikupanga
     
  14. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    eheeeee umenikumbusha mabli mno... enzi hizo kipindi cha x mas na mwaka mpya nikiona maza karudi na box tu basi na jua ndani kuna MOKA na sis nae ana SKUNA zake... pia najua kuna mashati ya ndege na suruali za mchelemchele na zina mikanda ya kama mpira ina pad ya treni.... hahhhhhhh tumetoka mbaliiiii..... siku hiyo unatembea kama unanyata... hukai ovyo na wala hushiki chochote ovyo..... ila mkirudi tu nguo unaishia kuziona kwenye kabati mpaka upatikane mtoko... baada ya sikukuu kama mbili tatu ndio zinakuja mpya zingine..
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    People...kuna kitu hapa....Jana mwanaJF fulani alitoa picha fulani ya members wawili wakiwa wadogo, na walikuwa eneo hilihili...Je hamuongezi 1 na 1 mkapata 8?

    [​IMG]


    linganisha na hii hapa chini!

    [​IMG]
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Cheusimangala umetoa wapi picha yangu lakini???:):D
    Mod naomba uitoe kwenye web yako nisijepata matatizo ya kifamilia
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani fl1 si uliniruhusu mwenyewe niichukue kwenye ile albam yako!lol
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nasikia eti hao mabrazamen hapo juu ni chrispin na kaizer enzi zao zakutesa!
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    umenichekesha!unakumbuka mashati ya ujiuji?kazi kweli.
     
  20. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Cheu...kumbe nawe umekula chumvi kidogo!!!!
     
Loading...