Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha ni ya kiongozi gani mkubwa hapa Tanzania?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chenge, Oct 23, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una utani na serekeli
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kama photo shop vile
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    chenge wewe unadhani hii picha ni ya kiongozi gani mkubwa?
     
  5. Ndaki

    Ndaki Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    History is a good reflection of our humanity! life profile is a complex circle.........................!
     
  6. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JK Rais wako wa Tanzania. Rais Makini
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mbona anaonekana DHAIFU
     
  8. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli watu tunatoka mbali tena tukiwa dhalili wa kusaidiwa lakini Mungu akitukumbuka tunajisahau na kuwa jeuri,tuombe Mungu atusamehe hatujui tutendayo.
    Hapa ofisini kwetu kuna kijana aliajiriwa alianza kama intern asubuhi alikuwa anakuja anaanza kazi mnyonge nikawa namuuliza vipi akaniambia akila chakula hapa kazini mchana ndio mpaka kesho yake mchana hapa kazini tena. Ikifika week end ndio anakuwa na mawazo mara dufu atakula wapi na kipato ni kdogo sana.
    Tulikuwa tunamfanyia hisani ya pesa ya vitafunio na wakati mwingine tunamuongezea share zetu za chakula lakini baada ya kupata ajira ya kudumu imekuwa tabu tupu.Anatusumbua na kacheo alikopewa na anawasumbua sana intern wenzie wanakuja hapa, huwa namuangalia sipati jibu.
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    I take this as fluff.

    Hiyo floor naiona mara ya pili hapa katika siku mbili, poengine tena katika ukumbi wa mkutano wa UWT Dodoma.

    Makes you wonder for those in the know :) Hawajaanza leo.
     
  10. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh kumbe alikuwa bonge la sharo....
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Alikua na bonge la mdungo chini sijui kumuachia miraji au khalfan au mokoriz.
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The travellerrrr!!!!!!!!!!
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kitu ambacho JK hajabadilika ni jinsi anavyoiposition mikono yake kwenye pause za picha.
     
  14. A2 P

    A2 P Senior Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatoka mbali sanaa
     
  15. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi historia inaturudisha tena kwa ukali kule tulikotoka! Ni yeye Mungu huinua na kushusha ili tumtukuze!
     
  17. k

    kisilo Senior Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaaaaaa!...
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    teh JK katoka mbali sana aisee
    babbaa.jpg
     
  19. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hizi picha (siri za serikali) mnazipata wapi wajameni?
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dhaifu!
     
Loading...