Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha mmmh

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Sep 12, 2010.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kuangalia hii picha kwa ukaribu bado sijapata jawabu. Kuna mtu alikuwa anapata busu ya mkono?
    Angalia kisha toa maoni.

    [​IMG]
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yhalah!
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :confused2::confused2:
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Anabusu ile pete ya ,.......:eyeroll2:
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sometimes ukiwa zee unaweza kuwa kama mtoto...Hapo ni kweli anampa baraka za Eid kwa busu pete ili kuondoa mikosi yote wakati wa kampeni
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimeona ila sijaelewa mantiki ya pix kuwekwa hapa?
    someone explain to me pls
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Anabusu lile lipete linalofanana la Sheikh Ya...!
     
  8. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni salamu ya kawaida kwa waislamu walio marafiki kwa kila mmoja kubusu mkono wa mwingine mara nyingi kwenye sikukuu au sherehe nothing unusual.
     
  9. S

    Sylver Senior Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiss the don ring
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    busu mkononi.. sometimes upande wa kulia na kushoto wa shavu ni salamu za kawaida kwa waislam:becky:..
     
  11. F

    Falconer JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mambo usiyoyajua yatakusumbua. Hebu waache waislamu na utamaduni wao. Hili ni jambo la kawaida. Salamu kwa mmarafiki na watu waliohibana na wanaopendana.
     
  12. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    sheihk yahya
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ile pete iletayo "ulinzi usionekana?"
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Kwa nini sometimes na sio always?
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Kama ni sometimes kwa nini wale wazee wawili - wa pili na tatu kutoka kushoto wamepigwa na butwaa!
     
  16. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kweli, wameduwaa!
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Inawezekana sheikh yahaya alimtuma kumpa uchawi aliomwahidi kikwete...............
     
  18. masharubu

    masharubu Senior Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii picha na yenyewe wangeweka katika mabango yao ya CCM, kwa muonekano huyu bwana mkubwa huo mkono wake wa kulia kama unamatatizo mara nyingi sija muona akipeana mikono na watu akisimama sawa sawa lazima akae upande, na katika picha hii ukiangalia kama vile alikua anaugulia maumivu na akijaribu kuutoa mkono wa Ruksa kwa mkono wake wa kushoto.Lakini Mungu amesema salimianeni kwa kupeana mikino hakika mikono inabaraka nyingi ndani yake
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Namkataa shetani na kazi zake zote
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I can't seem to see anything...
     
Loading...