Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Picha inatupeleka wapi? Una maoni gani juu ya picha hiyo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa njaa, May 30, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatari-sana.jpg

    Hizi ni hasira au? Hata kama unachuki na CCM ndio ufanye hivi?

    Toa maoni.
     
  2. z

    zanzibar huru Senior Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watu washachoka. Halafu tusitake kutishana. Huyu mbona ana VVU huu mwaka wa 20 na hajafa wala nini na anazidi kuwa milionea

    Magamba wanachosha
    [​IMG]
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    say no more!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo ni muathirika. Na hiyohiyo serikali inayoendeshwa na CCM ndio inayompatia ARV za bure!
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    "The pumpkin of the old homestead should be uprooted"
     
  6. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    yaani huo ndo ukweli kabisa,unaweza kuishi na vvu ukawa na matumaini lakini kuishi na nyinyi-m matumaini hakuna kabisa.
     
  7. z

    zanzibar huru Senior Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo website inafanya kazi?
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0

    nadhani alitaka atuwekee hii picha. hiyo website aliyotoa picha hairuhusu "hotlinking"
     

    Attached Files:

    • xx.jpg
      xx.jpg
      File size:
      95.6 KB
      Views:
      112
  9. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    huo ndio uhuru wa maoni unaotolewa na ibara ya 18 ya katiba hii ya sasa hata kama tunaibadili. lakini pia tujiulize shibuda alivyowaita wapinzani machokoraa haikuwa kauli mbovu?au kauli mbovu na ya kudhalilisha ni ile inayotolewa dhidi ya ccm peke yake?lakini pia hata mkuu wa kaya leo ameripotiwa kwenye magazeti akikiri wazi ccm kupoteza muelekeo na kupwaya vibaya kiutendaji an kuwataka ma -dc wapya na wakuu wa mikoa kuiokoa isife haraka.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Maoni yangu binafsi!

    Ni kweli kbs ya kwmb ni KHERI uishi na .GONJWA hili lisilo na tiba wala kinga kuliko ccm waendelee kuwa madarakani!

    Hili la hawa mafisadi limekuwa Janga kwa Taifa letu la Maziwa na Asali!

    Ni pointi yangu ndani ya nafsi yangu kwa 100% sitaki hata nisikie chichiem ikogo hewani tena!

    Ni JANGA KUBWA kwa Taifa letu la


    Maziwa na Asali!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    watu wamejichookea
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    VVU humuathiri mtu mmoja wakati CCM imeathiri mamilioni ya watanzania. Hivyo hatari ya VVU ni ndogo ikilinganishwa na ya CCM. Isitoshe, kupamba na VVU ni rahisi kwani havina polisi wala pesa bali umakini wa mhusika. CCM ina majeshi, Usalama wa taifa, polisi, makanjanja na zana nyingine nyingi za maangamizi. Hivyo aliyebuni hilo tamko hajakosea.
     
  13. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora Kufa kuliko kuliko kuendelea kuongozwa na SHISHIM
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Nilidhani ni kwa msaada wa watu wa marekani
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naifikiria siku ambayo Serikali itakuwa na uwiano kama ulivyo kwa wabunge wa upendeleo wa chadema. Kazi ipo.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe unaelewa zile safari za Kikwete za Merekani zinazaa matunda.
     
  17. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,167
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wacha ushabiki wa kijinga **** wewe! Siyo kila kitu ni Black & White kama Simba & Yanga. Kudaadeki!
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    mmmh!hata kama tumeichoka lkn vitu hivi viwili sidhani kama vinashabihiana kulinganishwa!!...speach less... japo kichwani naona kuna kitu cha kuandika
     
  19. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usio pingika
     
  20. s

    security guard JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Punguza ushabiki usiokuwa na mantiki na acha tabia za kichonganishi imefika wakati wa kuzungumza yale mazuri kwa nchi yetu nzuri.
     
Loading...