Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii picha inatufundisha nini

Discussion in 'Jamii Photos' started by mtu chake, Jan 2, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    wakuu hii picha inakufundisha nini
     

    Attached Files:

  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto ni wakiume na ndio maana kavaa blu
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Chagua mji -pwani?
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii picha binfsi inanifundisha kwamba mtoto ni vizuri kumlaza kivulini kwani juani anaweza kupata madhara ya ngozi ukiachilia mbali kwamba hatapata usingizi
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Na wakija Mgambo wakiwatimua wafanyabiashara wadogo..watajua kuwa kuna kiumbe huko chini?
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,313
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele.
     
  8. k

    kinubi Senior Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mama wa huyu mtoto amekosea sana hapo alipomlaza mtoto, hizo mbao zikishuka biashara kwisha!!! ooh god tunusuru na balaa hili!!!
     
  9. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inamaanisha maisha bora kwa kila mtanzania hayawezekani
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Women are Great at multitasking Production and Reproduction at par!
     
  12. N

    Nyokamzee Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inaonyesha ni jinsi gani akina mama
    wanavyojituma,hata kama mume wake
    hana kipato,kuliko akae bule nibora auze nyanya.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wezi wa nchi wanatembelea vx v8 waliowachagua wanahangaika bila hata maternity leave
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    inatufundisha maisha bora kwa kila MTZ
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mama ninakupenda sana........
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sijui kwa nini nimeumwa tu na hii picha...asante Mungu jamani!
     
  17. n

    nduu Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hii picha imeniumiza sana tena sana, maisha ni magumu sana kwa watanzania wengi, na huu ni mfano halisi. huyu mama akikaa nyumbani kulea mtoto inakula kwake, kwa hiyo inabidi mtoto akomae na mama yake kwenye biashara. ni hali ya huzuni sana, achilia mbali akina mama wanaolima na watoto wachanga wakisaidiwa kubembelezwa na nyoka. ama kweli bado tuna safari ndefu huu ulimwengu wa tatu!
     
  18. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna ROHO inayoichunga hiyo roho iliyolala hapo chini, pamoja na vumbi na kelele za sokoni, mtoto amerest peacefully na mama hayuko stressed out.

    In short..... An African woman is the closest person to God.
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    huyu mama kaapa hatavaa kitambaa cha ccm. mia
     
Loading...