Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha inaongea mengi kwa viongozi wetu wanaouza na kugawa ardhi yetu kwa wageni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shinto, May 24, 2012.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu wa Israel Benjamini Netanyahu ametupiwa lawama kutokana na kauli yake ya kibaguzi kuwa wahamiaji weusi pamoja na mayahudi weusi (mafalasha wa Ethiopia) wanatatiza kutimia kwa ndoto la kuundwa kwa takatifu la Kizayuni.
    Amesema ataongeza juhudi ili kuwarudisha kwa watu hao wote!

    Maandamano makubwa yalikuwa yamepangwa nchini Israel ili kulaani kauli hiyo inayochochea ubaguzi.

    Source: BBC news
    My take: Sasa hii bendera ya Israel kwenye gari yangu niitupe? Ili nisiwakwaze wakina Netanyahu?
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Big up Netanyau! Huo ndio ukweli, tatizo letu miafrika hatuwezi kutumia common sense, hivi kwa akili za kawaida hii biblia inayowataja Mungu wa Yakobo, Isaka, nk ni ya Mungu wetu kweli? Eti Yerusalem ya mbinguni ataingia Shitungulu, Zuma au Makoye kweli? Tuache kujipendekeza kwenye mapokeo ya wenzetu kwani nasi tuna Miungu wetu hata kama wakwetu walichelewa kutelemsha vitabu(walikuwa hawana printer). Waafrika tuna imani zetu nzuri na wakati huu turudie imani zetu.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    loading............
     
  4. s

    schwester Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali Netanyahu kaweka wazi ubaguzi uliopo na kaeleza sababu ya kweli kwao inawakwamisha kutokana na imani yao. Ubaguzi upo Europe wapendwa kama ulishawahi kuja hutamani tena kuja na kama ni mwanafunzi unatamani ukamalizie shule kwenu. Watu hawa ni balaa sana na inaleta uchungu sana. Na si Europe tu nenda kwa waarabu ambao ni sehemu ya Afrika lkn wakionana na mufrika unajuta kwa nini umekutana nao. Hivyo ni wakati wetu waafrika tulitazame hilo tusingoje Mungu apige parapanda. Kwani pamoja na ukarimu tunaowafanyia wanauita MANYAI WAUWAJI hata mtto mdogo akimwona muafrika yupo tayari kujirusha kwenye gari kuliko kupishana na mtu mweusi(mwafrika) inasikitisha sana!
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kiukweli african tunabaguliwa sana,uko Asia ndio sana,niliwai kuishi nchi za Asia wanabagua sana,ukipanda treni au bus awatak kukusogelea kabisa,nakumbuka kuna siku nilipanda treni pale nilipokaa mimi kulikuwa na nafasi kubwa tu,akaja bibi wa miaka kama 70-80,kuniona akaona bora asimame asikae karibu yangu,akasimama ghafla treni ikasimama yule bibi akaanguka chini.mi sishauri muende kuweka makazi nchi za Asia na Eastern Europe,labda kama mnaenda kutembea.
    nchi za asia na ulaya mashariki ni wabaguzi sana,kuna mtu nilikutana kwenye yeye aliambiwa mbona akuwa na mkia alienda uholanzi,juzi juzi makanisa ya kilokole Kentecky,marekani walikaa ndoa ya black/white.
    tukubali ubaguzi auwezi kuisha ila unapungua
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kutubagua vinyau vyao vinatuzimia ile mbaya! Nilifanya kazi na Waholanzi acha wajilengeshe nyamb..f zao! Mi-Afrika sijui kwa nini tunawanyenyekea hawa watu wasiokuwa na ngozi hawa. Akina Vasco ndo kila uchao wanawaza kwenda safari tu tumb..f! Tungekuwa na akili nzuri tungeimalisha ushirikiano wetu wa Afrika tukawanyima mali ghafi tuone kama hawatatupigia magoti. Nalikumbuka sana jembe la Afrika Ghadafi lilitaka kunikomeshea wazungu basi tu lilikosa wa kuliunga mkono! Wallah wangejamba cheche!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    waandamanaji wa kiisraeli huko nchini Israeli wakipinga uwepo wa waafrika kwenye nchi yao
    afp-photo-roni-37832.jpg
    chini gari ya waafrika ikiwa nyan'ga nyan'ga baada ya kupondwa na mawe .

    african-drive-shattered-protesters.jpg
    kama hujawahi kubaguliwa usiombe kubaguliwa
     
  8. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Dah hadi nimejiskia vibaya,hawa mbwa kwasababu ya ubaguzi ndo maana wanapigana kila siku...i hate them already!!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na hamuiendi peponi hao wakikataa kuwakaribisha, si wao ndio wenye viti?
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio mtajuwa kilio cha Waarabu.
     
  11. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,422
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    wakome nao.....kukaa nchi ya watu utumwa
     
  12. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,101
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Dah! inahuzunisha kinoma..
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    We vumilia kidogo tu, watakuja watu na stori za taifa la mungu...
    taifa la mungu my foot!
     
  14. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Viongozi wako wa bongo hawajui hilo, mpaka vimiradi vidogovidogo lazima wakaombe ombe
    Unaacha wazungu wavune madini burebure, bila kufikiria unaamsha makalio kwenda kuomba kwao
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kila demu wa kizungu ana dream za kuonja nyama ya kiafrika
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    watu wamemezeshwa
     
  17. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waafrika tuna tabu sana ktk dunia hii kwani, wenyewe kwa wenyewe hatupendani na pia watu weupe nao hawatupendi!! Niliwahi kusoma gazeti moja huku Ulaya kua kuna kiongozi mmoja mkuu wa kanisa maarufu duniani, alikuja kutembelea huko Africa ktk nchi ya Congo sasa wakati wa ibada kanisani alikataa kula ekalisti(chakula cha bwana), kilicho andaliwa na kuombewa na kiongozi wa kanisa la Congo akidai kwamba hawezi kula chakula cha bwana kilicho andaliwa na Mtu mweusi, kwani rangi nyeusi ni rangi ya Shetani hivyo haiwezi kumpandisha Roho Mtakatifu!!!duuu nilisikitika sn kuona hio habari.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Mnafikiri hawa waisraeli wakae kwenye mlango wa kuingilia mbinhuni kuna mweusi ataingia?
     
  19. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Kwa kutembea kwangu naona waarab na wayahudi ndiyo wamezidi kwa ubaguzi. Waarab ni kiboko ya wote, ila utashangaa TZ mtu anaona ufahari kujifananisha na Mwarabu wakati they look down at us tena kwa kichefu chefu. Sijui nchi gani ya Ulaya uko wewe ila sidhani kama ubaguzi wa huko unashinda Israel na uarabuni.
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Tujitahidi tutengeneze Africa yetu.. tubaki kwetu .. tuwaache na ulaya yao ..
     
Loading...