Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha inaonesha mfano wa jinsi CCM ilivyo hatari kwa raia tanganyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anyisile Obheli, Dec 10, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi ndivyo ccm inavyowanyatia raia wanyonge waliosongwa na hali ngumu ya maisha,
    ili kuwameza na kujishibisha yenyewe na kujifaidisha tumboni mwake



    CCM dhidi ya raia.jpg
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    joka la kibisa
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo hakuna tena kunyatia ila ni kumeza!
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    unaona kijani ilivyozunguka, eti ni amani, hapo kuna amani kweli?
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    NDIO wanavyoimaliza nchi kwa kuimeza nzima nzima through IPTL,RICHMOND,DOWANS,MADINI,UBINAFSISHAJI,FOLENI ZA DAR ili wauze mafuta yao,RELI, yaani nchi ni jalala hii
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    imegeuka rangi ya hatari kwa mali asili za taifa
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    for the record ...... nilipita hapa
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,205
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Aaaah Anyisile Obheli ndo mambo gani haya ya kuweka picha za nyoka bana? Hata kulala siwezi sasa
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha pole mkuu niwie radhi najaribu kufikisha ujumbe kwa hadhira
     
  11. M

    Medison New Member

    #11
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a rotten country, km ingekuwa kuna uezekano m2 kuhama nchi, i could do so, bora dafur kuliko CCM.....................
     
  12. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    m
    mimi na hasira sana na ndio maana nilishindwa kuishi tz na nikachapa mwendo najijua naweza fanya vitu vya hatari, any way habari zenu ndugu zangu wana jf?
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi nimeipa miaka hii mitano 2016 nitaingia mstuni na kundi langu la siraha kichapo kwa kwenda mbele
     
Loading...