Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha inakufundisha nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Father of All, Jul 26, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    • [​IMG]



     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Inanijengea picha ya mambo yetu yaleeeeeeeeeeee!!! Missionary Position
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Ubunifu wa shef...kufanya chakula kiwe kitamu kama......
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani na wewe lakini naunga mkono kwa asilimia 100.
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Kwamba chef ana nyege.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,195
    Likes Received: 11,510
    Trophy Points: 280
    Inanifundisha kuwa baadhi ya sehemu maisha ni magumu sana sasa watu wanaagiza vipapatio badala ya kuku mzima.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mkuu hiyo si Missionary ..
    Missionary ni pale miguu ya mwanamke ikiwa flat .
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lete somo mamaa! tuition fee sh.ngapi?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmhhhh labda nifungue thread kule kwa wakubwa .. :)
    kwa kifupi hiyo position tuiite "up, up and away" ni pale bi dada
    analala na mgogo na mto chini ya shingo ili shingo isichoke, miguu straight up and high as posible,
    na kakae ye ana control kwa kutumia miguu ya bidada either ana shikilia juu au anaisukuma one side slightly .
    na aisii ruhusu miguu ya bi dada ku flop all the way over. na kaka anatakiwa a lean forward na asukume mtarimbo ki
    mtindo mtindo .. mambo yaki changamka anaweza ku place mikono yake popote na bi dada aendelee kunyoosha hiyo
    miguu juu . ukitaka utamu zaidi mwambia a cross miguu kama mkasi.. loooooohhhhhhh eeem niishie hapo.. nsije kufungiwa bure.. mmmhhhh :) all i wanna say is bloody awesome position ...
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    mimi inanikumbusha utamu wa vanila................
     
  11. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mi siieleewi!!!!!!!!!
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukila hii unaweza kukesha na ny................ge siku nzima.
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtalimbo unaingi myiuuuuuuuuuuuuuuuu.hapo bidada anaililia ashhhhhhhhhh we boflo aiiiiiiiiiiiiii.
     
  14. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona kuna haja ya kuanzisha thread ya kufunda/kufundika. Na sijui ngariba, kungwi au nyakanga watakuwa akina nani nani wa kualikwa! Astakuf ...lahi. bin ... sheuta ...ni, mwezi wa toba
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Afro haya masimulizi na hali ya hewa namna hii bongo unatuumiza wengine bana....aagh..
     
  16. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hongera chef. v.good creativity.
     
  17. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Atakuumiza kivipi mwenzetu, una nyege za inzi au? Ukizidiwa si mkono unao, we omba ruhusa tu hapo kazini kuwa unakwenda chooni kuharisha. Tena uzuri wa hili somo haulipii gesti, it's free of charge.
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkereketwa_Huyu acha hizo wewe unajifanya mgumu sanae....
     
  19. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkirua, unanitukana sasa. Mimi sijifanyi hata kidogo, ila haya yaliyozungumzwa hayanipandishi mzuka kwani ni jambo la kawaida tu. Naomba nikuulize: Katika matembezi yako ukiona bata wanakulana denda unajisikiaje, je unashikwa na hisia zozote? Nipe jibu sahihi ndipo nitajuwa we ni mtu wa aina gani, nitakusaidia kuji control usihofu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkereketwa_Huyu....Sio tu bata hata nikisikia kisa cha hawa wanaobaka vibinti vidogo nk naona kinyaa...Lakini kama masimulizi ya Afro hayajakunyanyua mshipa na hali hii ya hewa nakushauri umuone daktari LOL..Mambo mengine ya chumbani haya....
     
Loading...