Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Picha Ina Tafsri Gani??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Efun, May 25, 2012.

  1. E

    Efun New Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Aliyekuwa Mgombea ubunge jimbo la Ubungo kupitia Chama cha Mapinduzi, Hawa Ngh’umbi akimshika kifuani kusikiliza mapigo ya moyo Mbunge wa Jimbo hilo, John Mnyika kabla ya hukumu ya kupinga ushindi wake kusomwa na jaji katika Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam jana. Source: Mwananchi
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,594
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    "Mnyika achana na hao vimwana wadogo"
    "Niite gamba au la mimi ni wako wa Ubungo"

    Ni ujumbe mzuri wa kumaliza uhasama.
     
  3. M

    Mambuchi Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wewe tulia bwana mdogo> Hunijui mimi> Mimi mtu wa pwani hata kama ukinishinda hapa< nitakuchawia>
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo mama mbona kalegeza macho namna hiyo? Hapo anajuta kwa nini hakufuta kesi mapema ili amnyakue dogo. Ni kama anasema " Mh! Kumbe hili toto lina sura nzuri hivi?"
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mimi ninafikiri huyo Hawa ng'umbi alikuwa anatubu dhambi zake kwa Mnyika. "Naomba Mh. JJ Mnyika unisamehe dhambi zangu, ni Makamba ndiye alinidanganya kama vile Nyoka alivyo mdanganya wa jina langu HAWA. Nisamehe sitarudia tena kuchezea NGUVU YA UMMA hata nikishawishiwa na Baba Riz1.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mnyika utaoa lini?

    bado nipo nipo mama,

    unasema?

    bado niponipo sana.
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inamaanisha alilazimishwa kwenda kufungua kesi kupinga ushindi wa mnyika lakini inaonekana yeye mama alikuwa hana nia mbaya na ushindi wa mnyika
     
  8. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni kuchanganyikiwa tu, alishapewa hints huyu kuwa ngoma imeharibika. CCM washindwa kujua kinachoendela mahakama za bonge, unacheza nini.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    akili za yusufu magamba hizo. ndiye aliagiza popote mgombea wa ccm atakaposhindwa afungue kesi.
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kudadeki. Macho ya huyu dada yamenichanganya, kwa nini Mtukufu Jaji aliruhusu hiki kitendo??
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Jamani Mnyika, kumbe sometime huwa handsome hivi, hili likesi usilijali unaweza ukawa ka-serengeti kubwas kangu
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mh! Hawa ngh'umbi ni bonge la shangingi nadhani komba wa tot ameshahonga gari pale.
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Huyu Mama alikuwa na lake jambo! Mbona ameshika titi la Mnyika la upande wa KULIA kwani moyo unakaa upande wa titi la kulia?
     
  14. senzoside

    senzoside Senior Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :lock1:

    • [​IMG]Inpendeza wakiwa hivyo ni kwa vile huyo HAWA ni gamba

     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha jamani nakauka kucheka na mikogo ya comments za hii picha ngoja nipite naendelea kucheka
     
  16. g

    gudegude New Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi ndizo sanaa za bongo
     
  17. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hii scene si mchezo..picha imetoka kama mmama amezama kwenye mahabat ya nguvu alafu mnyika anaona 'noma'..lol!
     
  18. l

    lupeke Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama kazimika kiukweli si unaona tabasamu hilo.
     
  19. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hiyo maana yake ni kuwa lazizi usinichukie hata nikishinda kesi. Kwanza soma mazingira toka mwanza hiyo kesi haikuwa na mshiko, mtuhumiwa amekaa kiti kimoja na mshitakiwa hiyo inakuja kweli? hii kesi ilikuwa changa la macho na mchezo wa kusafisha matumizi mabaya ya fedha za walipa kodi.


    Mungu iokowe Tanzania yetu jamani, walio wengi hawana uchungu na kodi za walala hoi, na walala hoti nao hawajui kuwa wanaliwa.
     
  20. m

    manucho JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ng'umbi kafika bei mazima, angalia hilo jicho! Jamani John mimi nilifungua hii kesi ili niweze kuwa karibu na wewe
     
Loading...