Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha imeniponza!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Oct 28, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yangu huwa siachi kamera yangu kwa ajili ya matukio mabali mbali jijini Dar.

    Nilipita Ocean Rd na nikaona watu wamepumzika na kupunga upepo.Mimi nikatoa kamera yangu na kuchukua hali ile mwanana.

    Mara aktokea Afwande Arufonsi na kuniuliza

    "haroo rete kibari chako"

    "S..sina.. kibali afwendi kwani kupiga picha hapa inakuwaje" nikamjibu

    "Wewe rinatoka wapi, na kama hujui kuwa hapa hakuna ruhusa twende kituoni" Arufonsi akawa mkali

    "B... basi afwendi nihurumie nina mke na watoto wanao nitegemea" nikamjibu

    "Araaa hutaki kwenda kituoni sioo, ohoo wewe hujui hapa ni njia ya ikuru" bado Arufonsi mkali.

    Hapo nikaona nimpooze kidogo,

    "Afwande mimi Mbongo pyuwa, na najua hujaweka chochote tumboni, chukua hii kapate ranchi basi"

    Kwa mara ya kwanza nikaliona gego la afwande Arufonsi " Nenda sako, hapa mahari pa usarama"

    Lets share JF

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Duh, pongezi zako mkuu, picha nzuri sana japo imekugharimu (hujaweka kiasi ulichotoa). Asante picha ni nzuri ila ze kamingi next tymu usitoe rushwa MUNGU hapendi
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Picha nzuri ila huyo afande angekupeleka klituoni maana umepiga maeneo yake
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    jamaa alikuotea tu.mbona hapo watu wanakaa sana,wanaogelea,wanavuta bange,wanaokota chupa,wanatengeneza nyavu,wanapiga picha?ungempiga picha ukaiweka hapa.mia
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ni kweli kabisa jamaa walinisumbua sana mwaka 1999 mpaka nilipotoa kitambulisho cha shule na kuwaambia mie sina mbuni kipande kwasababu bado ni kula kulala,ndipo wakaniachie niondoke zangu.Nalog off
     
  6. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulimpa buku au?
     
  7. L

    Luluka JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwee!pole!picha nzuri
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Unajisifu kwa kutoa rushwa. Rushwa haikubaliki.
     
  9. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha ni ya kawaida tu hakuna cha ajabu wala kinachozuilika kupigwa hapo !!
     
  10. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli eneo hilo hairuhusiwi kupiga picha mi mwenyewe enzi za uchaguzi wa mwaka 2000 machafuko ya ccm na cuf nilienda kupozi na rafiki zangu eneo hilo la Ikulu tukawa tunapiga picha du tulikamatwa tukaingizwa ndani ya Ikulu jamaa wakidai sisi ni wafuasi wa cuf tunataka kuvamia Ikulu tulilushwa kichura chura mwishowe walipoona hatueleweki kwenye suala la Rushwa wakatuachia
     
  11. g

    geophysics JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alikuona zooba mzee si unajua tena kule CCP wanafundisha na jinsi ya kumbana raia atoe chochote hata kama hajafanya kosa.......Bongo Dar is Salaaama hiyo.
     
  12. k

    kisesa Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    poa saana mwanaume snap nzuri sana.
     
  13. K

    KAMALELA Senior Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu, picha nzuri sana.
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo ikuru JK mbona simuoni kwenye picha?
    Arufonsi inaelekea ni mradi wake
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ungemtwanga photo la gego lake basi.
     
  16. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona kumejaa watu kuna security gani hapo?
     
  17. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hilo sio eneo la ikulu ni ocean road near GYMKANA GROUNDS IT HAS NO PROHIBITION FROM TAKING PHOTOGRAPH
     
  18. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usirudie kuripa rirushwa rire riArfonsi. Ukiriona tena risiku ringine riambie ww ni mdogo wa rire riafande Angerina ritaogopa
     
  19. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    I cant understand
     
  20. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu
     
Loading...