Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HII PICHA IGUNGA: University of DSM Alumni CUF, CCM, CHADEMA are these guys our future Presidents?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 27, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Julius Mtatiro - CAF attended UDSM

    Mwingulu - CCM attended UDSM

    ZITTO Kabwe - CHADEMA attended UDSM

    Mwingulu & Kabwe did attend UDSM together ...

    Masters - Mwingulu - UDSM

    Masters- Kabwe - Germany

    * HAWA NI MARAIS WETU WA BAADAYE? ARE THEY THE BEST OF OUR PEACE FOR THE FUTURE IN OUR BELOVED COUNTRY?
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa siasa za Tanzania mh! Sidhani....
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Long way to go!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Zitto is a presidential material, ila Mwigulu would better suit kwenye utumishi... uwezo wake wa kujenga hoja unatia shaka

    halafu na ile ya kutafuna kisusio cha mwenzake imemharibia sana
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi pia naona Zitto anaweza kuwa Presidential Material ... in about 10yrs

    Mtatiro anahitaji a lot of political polishing

    Mwingulu huyu anahitaji kwanza kuacha siasa za ufitini za CCM na atakuwa kiongozi Mzuri anajua kushawishi kweli
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa mkuu...........what does UDSM has to do with our future leaders??
     
  7. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hawa hapana, hakuna rais hapo labda tumtarajie mwingine! wanayo sifa moja inayofanana kwa wote watatu ni kwamba wanapenda sana umaarufu wa haraka haraka, na mara nyingi huwa wanakurupuka na hoja ambazo hawajazifanyia upembuzi wa kutosha. Urais ni nafasi ya juu kabisa katika nchi hii, hivyo inahitaji mtu makini mwenye utulivu wa akili, hawa jamaa wanafaa zaidi kwenye nafasi ya kusimamiwa!
     
  8. l

    lukatony JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umetumwa wewe!!zitto,mtatiro hata wakina mwigulu ni kielelezo cha kushindwa siasa zetu!!!!!!ok kwako zitto is a presidential material,like mtatiro!!but take a point wote hao tungekuwa katika jamiii iliyotukuka hao wote wangekuwa kama wewe na wenzako wengi mlivyo!!wako hapo kwa sababu ya biased politics!!!!!!hii ni topic yenye hoja nzito twaweza ijadili ukitaka!!!!
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Zitto anafaa kulika mwigulu
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hamana kitu hapo wooote
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, nilipita...
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigulu HAFAI HATA KUWA DIWANI!
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mwigulu hafai maana anaongea uongo huku akionyesha Jazba kali. Kiongozi wa dizaini hiyo hafai.
    Mnyaturu awe Rais?
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,984
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    seems to be contented with what you see with your eyes but do not forget there are 50m Tanzanians out there totally different from these few faces you are showing and even those you know!
     
  15. B

    Buto JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwigulu hatufai anaweza akamaliza wake zetu, ila zito na mtatiro wanaweza lakini inabidi waongeze nguvu katika siasa zao uchwara
     
  16. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaongelea urais gani maana kuna urais wa aina nyingi kama rais wa tff tanzania,rais wa tucta tanzania,
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ndoto za alinacha hizo. Urais una wenyewe huo.
     
  18. i

    ilitalakimura Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no,absolutely no!!
     
  19. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,407
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Kwanza nakubaliana na hoja yako kuwa rais wa nchi hii mwenye uchungu lazima atoke UDSM.Zaidi ya hapo hafai.ILA ULIOWATAJA HAPO JUU MWIGULU NCHEMBA NI KIBOKO NA ANAFAA.KWANZA DEGREE ZOTE MBILI KASOMEA CHUO KIKUU CHA TAIFA.
     
  20. J

    JERRY JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    perhaps zitto.!
    Mtatiro is a good guy in a wrong party
     
Loading...