Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii page ni ya kuelimishana tusilete mambo ya twita na fb!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chokono, Aug 14, 2012.

  1. C

    Chokono New Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna post nyingine zinaboa,hii sio twitter wala facebook.Tupost mambo ya msingi basi kuondoana ujinga.
     
Loading...