Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nyumba ndogo inanitesa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Nov 26, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanamme mwenye miaka takriban 40 pia nina mke na watoto. Kweli nimepata ka sub house ni kazuri sana na kananipenda pia. Shida yake ni kwenye kutiana yani kanataka bao 3 na kuendelea. Ukipiga hapo bao mbili kananiambia nimekachafua bure kwani hakajarizika. Hpa jumapili kamesha book game na mimi hivyo inabidi hata home nisitoe heshima sababu ya maendeleo.

    Kama kuna mwenye ushauri anipatie jamani.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    nipe no yake, nimshauri atafute msaidizi; looks like ngoma huiwezi!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee. . . .mwambie na yeye atafute nyumba ndogo. . .huku nyumbani nako ukute mkeo nae ana yake.Ndoa mlifungishwa wawili ila washiri muwe sita. . . . raha iliyoje!!
     
  4. k

    kisesa Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    tumia viagra, upate utamu wa bi mdogo ,hapo utafahamu nini maana kupenda nyumba ndogo, halafu malizia kw bi mkubwa
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Hilo ni gari zima na wewe ni gari bovu. Nalog off
     
  6. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Does it really worth it? Ikitoea mkeo na yeye akawa anafanya haya unayofanya huko nje na marafiki zako utajisiake? Put yourself in her position kwanza. Kama hupati mahitaji yako ongea na mkeo, hiyo ndio njia pekee ya kusahihisha mambo na siyo kutoka nje.
     
  7. s

    shalis JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongeza ya tatu .... crap!!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lizzy kamaliza, mshauri huyo bibie atafute big house yake na mkeo akupunguzie majukumu kwa kutafuta serengeti boy! Wasikuchefue, kwani umewazaa wewe! Ebooo!
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    "like"
     
  10. m

    maselef JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To every action there is an equal and opposite....
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    fuata ushauri wa lizzy na king hapo juu,kama utaona noma kuwaambia hao nyumba zako directly tumia hata washkaji zako wakawatongoze.kwa nini wakupe presha namna iyo..khaaaa
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    King'asti pliz yaani unataka baba wa watu azidi kuharibikiwa? Mpeni mbinu za ku last longer bana ili bibie aridhike maana katika ngono ninachofahamu mimi issue sio wingi wa vingapi issue ni quality hata kama ni kimoja,au nakosea bibie?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Bishanga,unataka tuhamie kitengo cha The Boss? Muache alikoroge akishalinywa tunamrestisha in peace! Mi siwezi kushauri udhalimu. Tena kama small house ameipangishia Sinza kwa wajanja, wala asijali manake hicho cha tatu vijana wa kitaa watakua wanampa tafu buree! Aombe Mungu akili za condomising zisimpungukie!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    andika wosia maana utakuja kufia kifuani kwa huyo nyumba ndogo. Mnatakaga damu moto wakati nyie damu zishapoa. Matokeo yake ndo hayo.
     
  15. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kutoa lana basi!! We badala ya kutoa ushauri unatoa lana. KOMA
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Aharibikiwe mara ngapi?? Hivi katika wanaume huyu nae ni mwanaume? Tena nampa nyambaaaaf kabisa, akome kujitia tia!
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hukuwa na haja ya kuejieleza, we tunakujua toka awali kuwa mambo yalishakushinda!! Ongeza na mwingine ili uwe unapata dozi kutwa mara tatu!!
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hahah!!mkuu nguvu hunaa unataka nyumba ndogo,yawezekana hata kubwaa huiwezii bado umeongezaa mzigo wa kujitakiaa,kilaa mla cha mwezie na chake huliwaaa...juaaa serengeti wanakusaidia nyumba kubwaa na ndogo piaa,wee utabaki ATM
     
  19. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mm ninakushaur umtafutie na yeye kajamaa kadogodogo au mshaur mkeo nae atafute kajumba kadogo kama hutak kutoa heshma
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu huna turbo unalazimisha uwe na nyumba ndogohalafu unalalamika unataka tukusaidieje ...??? heri small hse anakwambia isije ukawa hata home unacheza chini ya kiwango na shemeji atatafuta serenget boys
     
Loading...