Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Nyimbo Ya Dully Sykes Inahamasisha Wizi/Ukabaji Ipigwe Marufuku.

Discussion in 'Entertainment' started by Michael Scofield, Feb 14, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna nyimbo mpya ya msanii Dully Sykes, Inahamasisha vijana kukaba na kuiba.
    Sasa sijui hapa jukumu ni COSOTA au CHAMUDATA lakini ilitakiwa kabla vitu hivi havijaruhusiwa kusikilizwa na kutazamwa wavikague kabla hawajaruhusiwa kurushwa hewani.

    Bahadhi ya maneno ni kama hivi
    "Umezipata jirushe, Umezikosa Usijute" Jichange change Iba,Kaba mradi bati Usikose!

    Sasa kwa maneno kama haya sijui ndio yanafundisha ama yanaburudisha.?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Yanaburudisha. Kila siku mafundisho si tutachoka!!
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wimbo - song
    Nyimbo - songs
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama ndiyo hivyo basi kuna haja ya kupigwa marufuku
     
  5. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tz true, inahamasisha kuiba na kukaba ili watu hasa vijana wakajirushe......................................
    km vp cosota imulike kwa umakini.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    mbona umechanganya lugha? Ama huelewi na wewe kwa kiswahili?
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    "Nyimbo ya", "Nyimbo mpya ...", "Nyimbo imetoka ...", "Nyimbo imetengenezwa na ..." ????????:hatari:

    "Wimbo wa ..." , "wimbo mpya ...", "wimbo alioshirikishwa ...", "wimbo huu ..."
    :A S-coffee:

    Tunaweza kujifunza?
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwenye miaka ya tisini Dr. Remmy Ongalla aliimba wimbo wa mambo kwa soksi! Serikali ya Mwinyi ikaupiga marufuku ule wimbo eti unahamasisha watu wafanye zinaa.
    Wakati alikuwa anawahamasisha watu wasifanye ngono zembe!
    Huyu Dully anahamasisha vijana wakabe, waibe mradi wakajirushe. serikali iko kimya.

    Hivi kazi ya haya mabaraza COSOTA, BASATA, CHAMUDATA yana kazi ipi?

     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Badala ya kuchangia ujumbe uliomo katika topic, unaangalia mtu amekosea kuspell...!
    Ndio uwezo wa akili yako kufikiri ulipofikia hapo? au wewe unaona sawa huyu dogo anavyohamasisha vijana watukabe?
     
  10. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huwa nawasikia presenters wa radio mawingu wakitumia hayo maneno,kwa vijana kama mleta mada anaweza asione tatizo as long as "role models" wao (radio mawingu) wanatamka hivyo pia!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Usilalamike mkuu bali mshukuru kwa kukukosoa.
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Muhimu hapa ni kunikosoa au kumkosoa huyu anaewaambia vijana waibe, wakabe mradi wajirushe?
    kusema Nyimbo badala ya wimbo, imesababisha nisieleweke au niaje?

    Alafu hizi hizi kukiwa na matamasha ndio wanazipiga, Dogo kafeli mtihani anasikiliza redio inamuhamasisha akabe akajirushe, au aibe.

     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Labda nao ni wezi poia!!!...
     
  14. m

    moshingi JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii yapo mambo ya kushangaza sana...ule wimbo wa manung'ayembe uliokuwa unahamasisha
    ndoa na kupiga vita ukapera ulipigwa marufuku kwa vile tu baadhi ya wanawake...wanasiasa,wanaharakati
    na wenye fedha nyingi hawajaolewa...wamebaki wanahangaika...wakaacha kabisa kuangalia maudhui mazuri
    ya wimbo ule...hivyo sasa wasanii wanatunga nyimbo zisizoisadia jamii...Hawa akina Dully Sykes wakafundishwe
    kufikiri kwanza maana hajawahi kuimba jambo lenye kumfanya mtu afikiri japo kidogo...MPOTO saidia ndugu zako
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hauna tatizo,huo ni mtazamo wako tu,ni nyimbo ngapi zinaimbwa huku zikiwa na mistari ya kuhamasisha mapenzi,au uvutaji wa bangi,na bado zipi hewani-sembuse huu,
    Pia swala la kuiba ni tabia ya mtu,hao walioiba BOT walisikia huu wimbo ndo wakaiba?
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ametumia fasihi!!!!IBA akimaanisha jiajiri!!!KABA akimaanisha tafuta mkopo bank au saccoss!!!!!
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mpendwa just do some interview with him, you may get some exciting meaning about those words....

    Just see the below twist


     
  18. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wewe unafikiri kama spelling zimekosewa ujumbe utafika?
    Shirikisha ubongo kabla ya kubwabwaja!
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Hapa me sina swali.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alitumia kichwa cha chini kuutunga huu wimbo
     
Loading...