Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii noma achomwa moto kwa utapeli mikocheni.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MziziMkavu, Aug 5, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280


    Wa Tanzania kwa kupenda kujichukulia sheria mikononi mwao ahhh nchi hata wananchi nao Wamechoka na utawala wao utafikiri nchi hii Polisi hakuna? Polisi wanakuja baada ya tukio limeshakwisha mtu ameshauawa ndio hao polisi wanakuja kuokota maiti polisi wanakuja kama ushahidi tu ahhhh Tanania yetu imekwisha kabisa.................Mwenyeezi Mungu iokoe nchi yetu na haya mabalaa.............Amen.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ila kwenye maandamano wako makini kweli kuyazuia
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    mmewageuza polisi wafalme njozi? pasipo taarica watajuaje kuwa kuna mtu anachomwa!!! kwenye maandamano si mnapelekaga na barua mapema!!!!
    GREAT TINKERS be fair on your judgements
     
  4. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unadhani hawapati taarifa? system yetu ina informers mno. wanaamua tu kukaa kimya
     
  5. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unadhani hawapati taarifa? system yetu ina informers mno. wanaamua tu kukaa kimya
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Mbaya mkamateni lakini haki zake za kuishi mpeni. Watu waliochukizwa na tabia ya tapeli mmoja maeneo ya mikocheni, wamemtia moto na kusababisha kifo cha kufa uku akijionea mateso makali ya ukatili wa bin-adamu.
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shocking! But I support 100%.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Una Sapport Mabaya mkuu Tripo9? Watu wanajichukulia sheria mikononi mwao kuwauwa Wanaovunja Sheria wewe unaunga mkono? Kwani hakuna hapo Tanzania serikali mpaka Wananchi waamuwe kujichukulia sheria Mikononi mwao? Hakuna Vyombo vya Dola kama Polisi na Mahakama?Kwa Mfano wewe ndugu yako au mwanao wa kiume kaiba kuku wa jirani na majirani wamemkamata wameamuwa kumuuwa je utafurahi mkuu? Sio kitu cha ku sapport hicho tafuta kitu kingine cha ku sapport sio ku sapport Mauaji yasiyokuwa na hatia yoyote ile.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Hicho kipande cha video kimekuwa cha zamani kidogo sasa. Mzizimkavu ulikuwa wapi?
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ni ya zamani hii Video lakini inatia uchungu kuona Binadamu anachomwa moto eti kwa sababu amekutwa na mavazi ya sare ya kijeshi au sare ya Polisi anajifanya Polisi ili awaibie watu. mim kama mtu mpenda haki za binadamu sijapendezewa kuona hali kama hiyo itokee hapo kwetu Tanzania, inaonyesha hapo kwetu Tanzania hakuna haki za Kibinadamu? mkuu Nyani Ngabu is that Tanzania No Human rights?
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu mimi nilishalizwa ishu fulani. Matengenezo kila kitu, nikatumia kitu kaa milioni mbili kasoro laki 2. Yaani ilibidi nitumie hakiba yangu kwa uwizi niliofanyiwa.

    Nshawahi kuibiwa vitu vidogo vidogo vingi. Inauma sana kuibiwa. Hujawahi kuibiwa wewe, hujawahi kupeleka ripoti polisi ukawaona polis wasivyo sirias wewe. Hujawahi ndo maana wasema hivyo yawezekana.

    Hujawahi kuona maisha ya askari polisi wewe. Hujawahi kusikia kua kuingia sero (cell) polisi wawezakutoka kwa kuhonga polisi njaa. Hujui yawezekana.

    Mbona mimi hata nikiona cha mtu naogopa sana kukichukua? Mbona mimi kumtapeli mtu naogopa sana? Kwani mimi natokea sayari gani?! Mimi nikiweza kwa nini mwingine asiweze?!

    Nimeapa kwa Mungu kua popote nitakapoona mwizi anapigwa kama muda ninaonami nitachangia kupiga mpaka kumuua! Nina machungu sana na watu wenye nguvu zao na hawataki kuchuma vyao kazi kutamani vya wenziwao na kuviiba.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huyo mwandish wa habaari alaikuwa anaona sifa kuripoti tukio kama hili? kwanini hakutoa msaada?
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Yote hayo uliyoyasema kuna ukweli ndani yake na uongo ndani yake hata kama Vyombo vya Dola Polisi havisaidii chochote kile lakini sio Ubinadamu kumuuwa mtu eti ameiba kuku wa jirani au Mtu amevaa sare za Polisi au sare za Kijeshi

    huku mimi nilipo nina Sare za Kijeshi lakini hukuti Wananchi au wanajeshi wenyewe kunipiga hata kidogo kuna haki za Kibinadamu sio huko nyumbani eti ukivaa Sare za kijeshi au sare za ki Polisi ukikamatwa na Wananchi basi watakumaliza na

    kukuuwa kabisa huo ni ujinga na uzembe wa hali ya juu huko kwetu nyumbani wengi wa watu hawakuenda shule hawana kitu cha kufanya wanangojea uanzishe jambo wapate kumaliza Nchi yetu ya Tanzania haina Haki za kibinadamu wala hakuna

    Serikali huko kila Mtu anajichukulia Sheria mikononi mwake. Sipendi mimi kabisa Wananchi kujichukulia sheria mikononi mwao wakati kuna Chombo cha Dola yaani Polisi.Mkuu Tripo9
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Atawezaje kutoa Msaada peke yake mbele ya Wananchi wenye Hasira za kutapeliwa na huyo kijana wanaye muuwa? gfsonwin
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Maalim Mzizi, inahuzunisha sana. Hivi kweli kule Tanzania kuna sheria yeyote iliyo hai?
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani hapa tunazungumzi kuvaa tu? Si tunazungumzia kuvaa na kutapeli kwa kutumia mavazi uliyovaa. Hapa ishu ni utapeli aka wizi wa kurubuni
     
  17. d

    danizzo JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivyo*2 nani anataka kibarua chakufatilia kesi, uku kwetu aliye ibiwa anakatiwa stake ya mwizi amuonje
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwanini wasingewaambia Polisi kuwa kuna watu wanaandamana bila ya kibali cha policcm, nafikiri wangeleta vituo vyote vya Dar. Siku nyingine likitokea tukio kama hilo wawaambie policcm kuwa kuna maandamano
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani kamanda wa kanda maalumu ya morogoro si aliwambia chadema kuwa hawana polisi wa kutosha ndio maana walichelewa kufika mkuuu
     
  20. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inatishaaa...
     
Loading...