Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nimeshindwa kabisa, nipeni maujanja!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIG X, Dec 7, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kukata GoGo mbele ya mke wangu.

    Wife wangu hana shida kabisa anaweza kukata GoGo mbele yangu, Labda mi nipo bafuni au napiga mswaki yeye hana shida anakata GoGo lake mi nampita hapo hata hafungagi mlango.

    Tatizo mi hajawahi kuniona hata siku moja tangu tufunge ndoa miaka 6 iliyopita, na amekuwa akiniuliza kwanini namuonea aibu, mwanzoni nilidhani utani lakini sasa ameshikilia bango kwanini namuogopa au sijiamini kukata GoGo mbele yake. Sasa jamani mi siwezi kabisa nahisi kama GoGo halitatoka, yani mtu unakata GoGo halafu mtu akuangalie mi siwezi. Imenibidi niwe nabadilisha ratiba niwe nakata GoGo ofisini ili asinishike, lakini najua ipo siku nitazidiwa nikiwa home, nimekuwa nikimkwepakwepa kiutani lakini namuona mwenzangu yupo serious, ameshanipa na maneno kwamba siku nikiumwa nani atanitawaza kama sio yeye, na madongo mengine kibao ambayo naona yana ukweli. Lakini Jamani siwezi, sina confo kabisa.

    sioni namna ya kutoka hapa. Vipi we unaweza kukata GoGo mbele ya mkeo/mumeo!!!.
     
  2. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahhah.... aiseee kazi ipo
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, Hii Kali, ninavyojua mimi kuoga pamoja poa lakini kukata gogo mimi binafsi pia siwezi na sioni kama ni tatizo kubwa kiasi cha kuomba ushauri.
     
  4. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    vp juma pili na siku za sikukuu ambazo huendi kwa job inakuwaje mkuu?
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwambie tu huwezi!The way yeye anajiskia wazi ndio the way wewe unajiskia huwezi. Kwanza mi sioni kama ni proper watu kua chooni pamoja wakati wa shughuli kama hizo...
     
  6. M

    Malova JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kukata gogo ni starehe binafsi. si lazima ukate gogo mbele ya mtu kwasababu hata akiwepo hakusaidi kulidondosha labda kuga utasema anakusugua mgongoni n.k. mimi pia sipo tayari kukata gogo mbele ya mke wangu ndio maana hata kama chumba ni master lakini kunakuwa na mlango wa toi ya ndani.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ivi iyo self caintained yenu ni ya choo cha shimo?
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    kuoga pamoja yes lakini kuingia chooni pamoja hapana asubiri nitoke aingie
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mambo mengine sasa jamani tunapitiliza,mpaka ku*** muwe wote?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, duh kukata gogo mbele ya mtu labda uwe unaumwa na breki za magogo zimekatika vinginevyo ni kukupasua kichwa tu.
     
  11. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kwaaa kwaaaaa kwaaaa kugoogle haaaaa nyie mnanichekesha sanaaa....duuuu mtu mzima mkiwa likizo wote itakuwaje utaenda wapi duu hata cjui nisemeje mtu wangu
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    hii ya kuipeleka wodi ya vichaa sio hapa jamvini
     
  13. Bridger

    Bridger Content Manager Staff Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sipati :photo::photo::photo::photo::photo::photo::photo::photo:
     
  14. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mhhh...mmezidi nyie woteeeeeeeee
     
  15. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duu me sijaoa bado naomba niwe mtazamaji
     
  16. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh,teh,teh???????? kama atavumilia perfume hiyo' kwanini usimruhusu???:lol:
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huyo wife sasa ana matatizo. hiyo kitu ni private. sasa yeye anataka kuona nini?
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anyway,ki uhalisia ukitoa jokes na nin...hii ni kitu personal sana, ingawa najua kwa wanandoa ishu kama hizi ni makubaliano so hakuna haja ya kufichana..mwambie ukweli juu ya hili jinci unavyojickia,utaficha mpaka lini.? Kama mkeo ni mwelewa atakuelewa tu..
     
  19. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    anataka kupma huwa sura ipoje labda, ameshakuona ukiwa unalia, ukiwa unacheka bdo tu ukiwa unakun...! Mpe hak yke.
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he kazi kweli kweli.........kula mayai viza halafu ukate gogo mbele yake,hiyo harufu itakayotoka hapo hatothubutu kukuchungulia tena
     
Loading...