Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii nimeipenda.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Jul 10, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani tanesco kweli ni waadilifu, tena wala hawana upendeleo. Leo uwanja wa taifa muda wake wa kuwa na umeme ulipokwisha wala hawakujali yanga wala kagame, wamekata umeme. Hii inaonyesha jinsi gani wako serious na mgao wa umeme....maskin yanga wamekabidhiwa kombe gizani...
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii ndio nchi yetu inabidi tuipende tu, kama vile viongozi wote wapo likizo.
     
  3. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa lakini mi nlidhani tanesco watatoa consideration kwa tukio muhimu la finali, kumbe wapi. Pata picha unaangalia dstv ghafla totorooo...tz zaid ya uijuavyo.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hivi kweli uwanja ule hauna standby generator?
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda walikuwa wanataka kufanya utafiti kama mwanga wa kwenye simu nyingi unaweza kutoa mwanga wa kutosha uwanjani.
     
  6. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu inawezekana maana watz wengi siku hizi wana simu za tochi. Msishangae serikali ya magamba ikawataka wananchi kununua simu hizo ili kupambana na giza, kwani rais siyo wingu kwamba akanyeshe mtera. Teh teh teh
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    on duty wa leo alikuwa simba
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    hahaha mkuu hii nimeipenda! Sijui utafiti wao ulibase cm za tochi au blackberry! Hahahaa
     
  9. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini ni aibu uwanja mkubw kama ule kuto kuwa na Standby Generator.
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya bhana!!!! Badae.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Generator wanalo nani wa kununua mafuta wakati mashindano yameisha
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe,pia si unajua jk ni yanga
     
  13. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haha haaaa...we umeona mbali hata mi nakubali.
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Generator lipo na tatizo kama hili liliwahi kutokea na kuthibitika kuna karani aliuza mafuta na taarifa zinadai bado yupo pale hahaha!
     
Loading...